Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Khai trương bệnh viện E-gara

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Re: RE: Khai trương bệnh viện E-gara

Hi các bác
em có chiếc Land 2004 đi thì quá đã nhưng hay bị thế này nhờ các bác bắt bịnh dùm,e, đem lên hãng mấy chú thợ với chiên gia tư dấn nhồi thắng 1 hồi rồi bảo không sao đâu anh :)
xe chạy bình thường em đạp thắng lâu lâu lại bị tụt sâu hơn bình thường 1 phát, nhá lại thì hết và thắng ăn như thường. lúc bị thụt sâu thì có vẻ thắng không ăn lắm
xong vân chạy bon bon thắng 1 phát cũng lại thụt hơi sâu ( nhưng vẫn còn đè nặng chân và thắng vẫn ăn tuy không như lúc bình thường) và nhá lại thì ngon lành.
các bác nào rành về hệ thống thắng có trợ lực bằng bơm này chỉ có em là nó bị lỗi gì không và cách khắc phục ah
Em xin cảm ơn nhìu! Chúc các bác cuối tuần vui vẻ!

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Ở đây toàn bác sỹ đa khoa, bệnh già cần đi bác sỹ chuyên khoa! Già nào cũng nên về đúng khoa đó, có bác sỹ chuyên môn, y tá, hộ lý đúng sở trường và cộng đông các già cùng sinh hoạt chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau!
Bên em toàn tài xế trẻ lái oto bà già!

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
Ở đây toàn bác sỹ đa khoa, bệnh già cần đi bác sỹ chuyên khoa! Già nào cũng nên về đúng khoa đó, có bác sỹ chuyên môn, y tá, hộ lý đúng sở trường và cộng đông các già cùng sinh hoạt chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau!
Bên em toàn tài xế trẻ lái oto bà già!

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
Re: RE: Khai trương bệnh viện E-gara

Hi các bác
em có chiếc Land 2004 đi thì quá đã nhưng hay bị thế này nhờ các bác bắt bịnh dùm,e, đem lên hãng mấy chú thợ với chiên gia tư dấn nhồi thắng 1 hồi rồi bảo không sao đâu anh :)
xe chạy bình thường em đạp thắng lâu lâu lại bị tụt sâu hơn bình thường 1 phát, nhá lại thì hết và thắng ăn như thường. lúc bị thụt sâu thì có vẻ thắng không ăn lắm
xong vân chạy bon bon thắng 1 phát cũng lại thụt hơi sâu ( nhưng vẫn còn đè nặng chân và thắng vẫn ăn tuy không như lúc bình thường) và nhá lại thì ngon lành.
các bác nào rành về hệ thống thắng có trợ lực bằng bơm này chỉ có em là nó bị lỗi gì không và cách khắc phục ah
Em xin cảm ơn nhìu! Chúc các bác cuối tuần vui vẻ!
Lúc trước e mượn con Honda đời ơ kìa cũng bị giống như bác, chạy ráng vì lúc pedan thắng lúc nông, lúc sâu. Về sau đến gara thay cupen bơm cái là OK.
Bác thử đến gara test bơm cái xem sao

Tập Lái
11/5/14
22
5
3
38
Hồ Chí Minh
RE: Khai trương bệnh viện E-gara

he he xem phim thấy họ giật mấy sợi dây dưới vô lăng ra chập vào nhau là nổ máy ngay ấy mà :D

đùa tí chứ xe honda chỉ cần tháo đèn trước, giật sợi dây "mát" màu đen vào ổ khóa là đạp nổ máy vô tư, không biết xe hơi làm sao đây, bác sĩ GĐ chỉ bảo nhá

ủa mà mất chìa khóa bác có vào xe được đâu mà khởi động nhỉ [8|][8|]
mở nắp xăng cho cây diêm đang cháy là nổ hiii.:D . xe hơi dời mới bbay giờ mất chìa là nằm một đống thôi, cài chìa mới thôi bác à