Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Trời! Này là Bác nói thiệt hay nói theo tâm linh vậy? Em có ông bạn chạy con này, mà em chưa có mượn chạy nên hổng rõ,..à mà em thấy ổng cũng hơi hơi,.. :D
Nếu thiệt thì...chạy con này sao cua gái ta? ;)
Còn...Chuyện tâm linh không nói trước được đâu?! Thôi thì có cử có thiêng, có kiêng có lành vậy! :D
Có thớt Prado 2022 kìa bác qua xem đi. Cái xe mà cục máy cũ mèm. Công suất còn thua mấy con bán tải máy dầu. Xác thì nặng.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Cái này chắc thống lĩnh về giá.cách đây 5 năm thì nói toy thống lĩnh là đúng.nay khách xưa rồi
Khi người ta nhận ra "thế giới phẳng" cái gì giờ cũng sêm sêm nhau rồi dễ gì người ta đưa đầu cho móc túi. dù là đồ Nhật thì chỉ ngon khi là hàng nội đia thôi.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Chắc bạn có sự nhầm lẫn. Land Cruiser là còn xe lém tiền qua cửa sổ nhất. Chỉ có tiền đi ăn cướp, ăn chặn, tiền tham nhũng... mới mua Land Cruiser. Tiền mồ hôi nước mắt chả ai đi mua Land ( sống ở xứ vịt thì nói thị trường vịt. Đừng lôi bọn dãy chết vào đây)
Vụ gì vậy trời. Căng vậy, bất mãn dzữ vậy? Ý tui nói chất lượng xe ba ơi. Con ai mua dc hay gì đó kệ thím ngta. Còn tui có tiền tui sẽ mua Land Cruiser dc chưa.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Vụ gì vậy trời. Căng vậy, bất mãn dzữ vậy? Ý tui nói chất lượng xe ba ơi. Con ai mua dc hay gì đó kệ thím ngta. Còn tui có tiền tui sẽ mua Land Cruiser dc chưa.
Bạn có bít dạo năm 2000 gì đó, cơ quan truyền thông nào trang bị dàn trâu uống nước đìa này không?...Khà khà...đố dzui có thưởng...mại dzô