Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Những thứ nó trang bị bây giờ xe Đức đã có từ 5 năm trước. Thí dụ bây giờ xe Đức đèn là digital light, lazer thì xe Nhật mới trang bị đèn led. Công nghệ lúc nào cũng đi sau.
Ngoài ra các nút bấm, màn hình, da..... toàn loại rẻ tiền.
Tất nhiên nếu bác so về độ sang chảnh, bóng bẩy hay hiện đại thì xe Nhật không thể bằng xe Đức, nhưng nó cũng đủ tốt và khá đẹp để dùng chứ không đến mức cùi bắp, rẻ tiền như bác nói, chưa kể nếu bàn đến độ bền bỉ, ít hỏng vặt, dễ sửa chữa, chi phí sửa chữa, thay thế cũng rẻ hơn xe Đức. Cho nên nếu định giá đúng thì xe Nhật vẫn là lựa chọn tốt, không thể nói cái xe kia ngon hơn nên cái xe này là đồ bỏ được.

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
không biết bây giờ lexus VN có còn kiểu sale xem thường khách hàng nữa không? Hồi năm 2017 định mua chiếc RX mà sale nó không cho lái thử, chỉ cho ngồi thử lên xe "để cảm nhận độ êm ái và sang trọng của xe" - theo như lời sale nói
Còn đó bác
mẹ nó alo nó hẹn đi bảo dưỡng mà nó làm như là Xưởng nó bận ghê lắm Hẹn và Hò rồi ko nghe điện thoại , rồi nói nghỉ phép chưa sắp xếp đc ...Ghét đám đó quá nên bán Lexus luôn...
Đại ý là Lexus rất chảnh chó ...Khách cần Lex. chứ Lex ko cần Khách ..còn đám mà chê Lex. là ko biết hưởng thụ và ít tiền ...kaka

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
không biết bây giờ lexus VN có còn kiểu sale xem thường khách hàng nữa không? Hồi năm 2017 định mua chiếc RX mà sale nó không cho lái thử, chỉ cho ngồi thử lên xe "để cảm nhận độ êm ái và sang trọng của xe" - theo như lời sale nói
đau lòng quá bác nhể, có tiền đi mua xe mà nó xem như chóa :oops: , gặp bác hiền chứ em chửi thấy mọe rồi rồi về chứ mua bán éo gì tầm này:eek:

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Còn đó bác
mẹ nó alo nó hẹn đi bảo dưỡng mà nó làm như là Xưởng nó bận ghê lắm Hẹn và Hò rồi ko nghe điện thoại , rồi nói nghỉ phép chưa sắp xếp đc ...Ghét đám đó quá nên bán Lexus luôn...
Đại ý là Lexus rất chảnh chó ...Khách cần Lex. chứ Lex ko cần Khách ..còn đám mà chê Lex. là ko biết hưởng thụ và ít tiền ...kaka
Công nhận nó quá mắc so với giá trị mang lại. Mà có tiền tỉ mà sale nó coi ko ra gì thì coi sao dc.

Hạng C
9/6/10
863
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Còn đó bác
Em tưởng tinh thần hiếu khách ghê lắm mà