5/4/20
35
26
18
113
mấy con xe cỏ hạng A thi thích xe gi mua xe đó chê hãng này hãng kia làm gì hơn thua lm chi,nhận tiền quảng cáo thì viết tốt tý chuyện bình thường xã hôi, mà có ông nào kêu đi xe ồn kinh khủng con hạng A nào êm chỉ dùm cái,
Em đi fadil thấy ok nhất trong đám hạng A.

Hạng D
22/1/19
4.063
6.706
113
mấy con xe cỏ hạng A thi thích xe gi mua xe đó chê hãng này hãng kia làm gì hơn thua lm chi,nhận tiền quảng cáo thì viết tốt tý chuyện bình thường xã hôi, mà có ông nào kêu đi xe ồn kinh khủng con hạng A nào êm chỉ dùm cái,
hạng A thì i10 cách âm ổn nhất rồi tới fadil, mấy con kia như nhau.

• Like
Reactions: lethangmy
Hạng C
2/6/14
50
9
8
46
Thêm nhiều đồ mà giá còn giảm này thì toyota búp cho wigo nhiều mana để bật lên top đầu doanh số rồi

Hạng B2
19/6/14
54
8
8
34
Cho cái màn DVD tràn viền nhìn cái nội thất xe sang hẳn thế mà mãi giờ toyota mới chịu làm nhỉ, kiểu nút chỉnh điều hòa kia sờ tay cũng bấm trúng mà không cần nhìn đáng khen cho phần thay đổi này nhưng mà cái cần số em vẫn không thẩm được.

Hạng B1
20/6/14
51
4
8
27
Thấy có cái star/stop và cái chìa khóa thông minh kia là em thấy ngon rồi đấy nó lại ngang với cái tầm xe sang rồi hehe

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Ăn tiền ở cái điều hoà nút bấm có màn hình hiển thị, gầm bệ chắc chắn hơn con Morning và i10 nhiều. Chạy 50,000 miles xong mới thấy đáng tiền hơn xe hàn.
ồ, ở Mỹ cũng có Wigo hả bác?

Hạng C
21/6/14
54
5
8
46
Với mức giá thấp nhất phân khúc hạng A thì wigo có quá nhiều điểm để xuống tiền đấy cụ, em nghĩ bác mua xe thì nên cân đối nhu cầu sử dụng của mình chứ không nên để ý tới những lời bỉ bai trên mạng. Hầu như mấy ông anti toàn mấy ông chưa lái xe này bao giờ. Chê thì rất dễ nhưng ngồi lên để cảm nhận nó mới khó. Bác cứ ra showroom bảo họ cho lái thử vài vòng rồi quyết định nhé. Chúc Bác có sự lựa chọn phù hợp với bản thân.

Hạng B2
19/2/14
61
5
18
Chiếc này cảm quan về ngoại thất nó không được hợp với guu của em cho lắm nhưng đấy là cảm quan của em thôi còn về máy móc thì nó chẳng có gì để chê. Xe nhỏ, đầy đủ tính năng an toàn, nội thất đầy đủ tiện ích, không gian bên trong rộng rãi thoải mái cả cho người ngồi trước lẫn người ngồi sau.