Hạng F
5/3/10
5.995
31.331
113
Em thấy trò khám định kì này chả thiết thực lắm. Tính chuyển tiền đấy sang mua bhyt cho nv
mua gói bh tốt tốt nó trả tiền khám định kỳ cho nv
lợi cả đôi đường, vừa tuân thủ pháp luật vừa lợi cho nv

Hạng D
23/8/15
1.996
39.556
113
ở đâu còn lâu mới nói
nên đăng ký chỗ có tâm chút, trong OS này cũng có mấy anh mở phòng khám rồi móc nối làm kiểu đối phó với mấy cty các KCN, mềnh thấy thất đức lắm, tội nghiệp nhân viên thôi

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
thiết thực nhen anh ơi
đồng ý là thiết thực, nhưng cùng số tiền ấy bỏ thêm ra một ít mua bhyt anh thấy được quyền lợi thiết thực hơn ;-)
Bảo hiểm y tế đã có trích từ lương rồi anh, khám bệnh định kỳ này là bắt buộc đó, nếu làm thực thì cũng ok chứ không tệ, nên làm mấy cái xét nghiệm
BHYT bắt buộc thì trông đợi gì, bên em vẫn đóng đầy đủ. Em nói là gói bhyt tự nguyện cơ.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.811
113
đồng ý là thiết thực, nhưng cùng số tiền ấy bỏ thêm ra một ít mua bhyt anh thấy được quyền lợi thiết thực hơn ;-)

BHYT bắt buộc thì trông đợi gì, bên em vẫn đóng đầy đủ. Em nói là gói bhyt tự nguyện cơ.
Mua cho cả nhà nhân viên lun anh. Ngon như doanh nghịp tử tế nước quài á. :)

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Mua cho cả nhà nhân viên lun anh. Ngon như doanh nghịp tử tế nước quài á. :)
mua thêm bhyt tự nguyện cho nv còn phải nhấc lên đặt xuống, mua cho nhà thì ngoài tầm với ah.

các anh chịu khó click banner hơn thì các em ở cty cảm ơn :D

Hạng C
5/1/08
708
3.094
93
TP.HCM
Em thấy trò khám định kì này chả thiết thực lắm. Tính chuyển tiền đấy sang mua bhyt cho nv
Bác Lơ xe sai nha. Nhờ khám định kỳ mà bx em phát hiện dc ung thư giai đoạn sớm đó. Nghĩ đi nghĩ lại vẫn thấy còn may. Không khám có khi nó di căn rồi mà mình còn không hay thì chỉ có chết chứ điều trị gì dc nữa. Trước em hay dùng của bác @huongque khám ở BV quốc tế City bên Tên Lửa.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
mua thêm bhyt tự nguyện cho nv còn phải nhấc lên đặt xuống, mua cho nhà thì ngoài tầm với ah.

các anh chịu khó click banner hơn thì các em ở cty cảm ơn :D
để em viết cái script auto click banner cho anh nhen, mấy nay em chẳng thèm block quảng cáo os nữa =0).

Hạng C
5/1/08
708
3.094
93
TP.HCM
Bác Lơ xe lại sai tiếp nha. BHYT bắt buộc thanh toán rất khá đối với một số thuốc điều trị ung thư. Như nhà em đã dc BHYT thanh toán hơn 1 chiếc City TOP rồi đó.

Hạng D
29/3/17
1.405
11.383
113
Có thằng em u35, trước tết alo hỏi thăm anh nó vẫn bt, hwa mới hay sau tết phát hiện K phổi, 1 tháng sau lên đường...