Hạng C
7/9/15
697
8.420
93
Cứ đi thẳng vô cổng thôi bác. Cò lái chèo kéo thì cứ cười cười, kệ họ thôi. Lịch hẹn thì em không rành, vì em hay chở Cô em đi khám chiều t7 hoạc sáng CN

em tỉnh lên thì gửi xe ở đâu tiện anh ?
em ko rành khu này

Hạng B2
23/5/12
248
17.553
93
vào Hòa hảo làm từ a-z thì tốn bao nhiêu bác nhỉ?
Cái nầy em không rành hết tất cả giá cả bác ơi, vì tùy khám ít nhiều nó đều có bảng giá. Em đưa Cô đi khám lần đầu tiên tốn tầm 5 triệu (Xét nghiệm, siêu âm, Chụp dủ các kiểu). Mấy lần sau chỉ xét nghiệm theo dõi sức khỏe định kỳ nên chưa tới 1tr. Vô đây thì tâm lý an tâm cái là thấy người đi khám bệnh toàn khỏe, đi bộ được ( :D ) không thấy có người bệnh nặng nằm lại ( thấy cũng có vô bằng xe CC, nhưng mà ít) nên đỡ sợ mấy cái bệnh truyền nhiễm và nguy cơ nhiễm trùng bệnh viện em nghĩ chắc khả năng thấp hơn mấy BV khác.

Hạng B2
23/5/12
248
17.553
93
em tỉnh lên thì gửi xe ở đâu tiện anh ?
em ko rành khu này
HH dở cái là chỉ có bãi xe máy. Bác nói tài xế đậu xe ở mấy đường lân cận gần gần đó là được, T7, CN đường không đông. Đi ô tô thì bác qua đường Hòa Hảo bên kia Ngô gia tự, Nguyễn Duy Dương đối diện uống caphe ở mấy khu chung cư gần đó (nhìn mấy chung cư cao cao) cũng có cho gửi

Hạng C
14/6/11
691
30.446
93
Long An
Mấy tháng nay e cũng chở ba e lên HH để làm xét nghiệm với lấy thuốc về uống. Hoà Hảo có vẻ máy móc xn đầy đủ, ktv cũng nhiều nên xn làm khá nhanh.