Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Tình hình là chã của em mới bước chân vào offroad ... tuần sau bận nhiều việc nên muốn tuần này chiến luôn ...
Giờ xuất phát : 5h sáng ngày 20/8
Địa điểm tập trung: Cây Xăng Ngã 4 Bình Phước
Điểm đến: Thông báo sau ... chưa biết đường nào:D
Đội hình: Bác nào máu thì tham gia, đã xác nhận với em có mặt:
1. F1racer + Chã: VA
2. Bannang + Toy: Triton
3. Daugia24h
4. kvl: Triton
5. rocket: Vitara
6. Huy Dmax: Dmax
7. sjw
8. Mucachai: Jeep
9. Mucachai 2 : Jeep
.........................

Last edited by a moderator:
Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
TO : All chả ,

Các bác đi chơi chung offroad AE ai cũng chào đón hết , nhưng các bác vui lòng khi xe có sự cố vui lòng săn tay áo lên để cùng nhau kéo cáp, xúc đất... nói chung một người một tay để đoàn có thể di chuyển nhanh hơn . Vì offroad là môn chơi tập thể nên cần có sự đồng lòng của toàn bộ AE (trong đó có các chả) .

Xin cảm ơn .

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Các bác có lên tới Kiến Đức hoặc Gia Nghĩa hú em cafe với hén. 0913 một 0 ba hai 0 ba.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Em mon men đặt 1 cục gạch ( 2 xe chắc chắn 100%, 2 xe chờ xét ), hậu cần mang theo gì mong các bác thông báo.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
bannang.com nói:

Các bác đi chơi chung offroad AE ai cũng chào đón hết , nhưng các bác vui lòng khi xe có sự cố vui lòng săn tay áo lên để cùng nhau kéo cáp, xúc đất... nói chung một người một tay để đoàn có thể di chuyển nhanh hơn . Vì offroad là môn chơi tập thể nên cần có sự đồng lòng của toàn bộ AE (trong đó có các chả) .

Xin cảm ơn .
Ơ làm chã là phải kéo cáp lội bùn à bác :cool::cool:

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Emdangtaplai nói:
bannang.com nói:

Xin cảm ơn .
Ơ làm chã là phải kéo cáp lội bùn à bác :cool::cool:

Bác chọc e hoài .:D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
mucachai nói:
Em mon men đặt 1 cục gạch ( 2 xe chắc chắn 100%, 2 xe chờ xét ), hậu cần mang theo gì mong các bác thông báo.

Bác làm đại con bê lên rừng làm tái dê, sướng nướng + nấu cháo thì thôi rồi .:D

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
@Mucachai: Uả? Bác ko đi chung với hội Jeep theo cung đường Đà Lạt - Phan Thiết sao?
@ Bannang: Ko cần mang theo đồ ăn đâu, F1 có mang theo cây súng, tối đó đi săn Heo rừng làm tại chỗ luôn cho gọn mà lại đỡ tốn xiềng và vận chuyển:D

Nghe cung này khủng lắm...Em đang nôn nao đây:D

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
@Rocket..: Nghe nói cung khủng nên bọn em đợi đi cùng các bác. Lâu lắm rồi không ngủ rừng cùng nhau nhớ quá. Chuyến này bác khao xe mới luôn hả?