Hạng C
6/3/11
835
582
93
lạc lại lên giá =)) a e ra biển xe này cũng phải 600 hơn nhỉ

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
lạc lại lên giá =)) a e ra biển xe này cũng phải 600 hơn nhỉ
Khách Nhật chờ đến 2 năm mới có xe k biết có bị mời mua lạc k nhỉ. tính ra ở VN cũng việc gì cũng có cách giải quyết hết he. BV đông quá thì mình mua số chợ đen, đi đăng kiểm đông quá thì mình mua luôn số thứ tự vào làm ngay. xe mà chờ lâu quá mình mua lạc để nhảy số có xe ngay. cũng hay, thuận mua vừa bán đâu ai ép ai :p

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
1/4/07
809
691
108
cá nhân e thấy chiếc này bình thường. giờ mới tháng 11 mà nói chuyện tháng 2. toy có vẻ xem thường người tiêu dùng vn thật.

• Like
Hạng F
27/6/12
5.023
11.756
113
Bản chất của mua bán là vậy rồi anh. Không ai dí súng vào đầu để bắt anh mua cả, quyền lựa chọn vẫn là của người mua.

Mà không phải cái gì cũng ting ting anh nhé.
Mod íu đuối thế. Cứ phải tguận mua vừa bán. Ting ting mới lên bài. Nhoen!

• Haha
Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Người ta thích thì người ta mua kèm phụ kiện để nhận nhanh hơn, các bác không thích thì cứ chờ khi nào tới lượt thì mua, không chờ được thì kiếm xe nào có sẵn mà mua. Xe mới ra thì hot, mà doanh số sau thời gian mà không được như mong đợi thì lại đi năn nỉ mua ngay ấy mà. Thời buổi này các loại đủ mọi phân khúc, không thích hãng này thì ta qua hãng khác thôi chứ có gì đâu phải lăn tăn. Kia Seltos bán chạy thì tăng giá, Kia Sorento bán chậm thì giảm giá, cơ chế thị trường thôi mà.
Vấn đề ko phải chờ đến lượt mà làm trò này người đặt trước lại ko được nhận, ông đến sau bỏ thêm 30tr lấy trước. Trò này hồi năm 2019 San ra form mới về đã bày trò. Có bác kêu nộp full tiền chứ ko chỉ cọc đâu, đợi hơn tháng rồi đến lúc lấy xe nó bảo mua thêm 50tr phụ kiện mới được lấy, ko thì chờ tiếp

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Toyota hay ở chỗ xe nhỏ hon Sonet nhưng vô trong lại rộng hơn, lạ ghê, tính ra con raize này ok hon Sonet nhiều từ giá tốt, khung gầm chung với bản bên nhật (ko biết chất lượng sắt thép thì sao). Thiếu mỗi cửa sổ trời là hoàn hảo luôn hehe