Thảo Luật Chung Khang Điền - Privia Bình Tân

Hạng C
12/9/15
702
671
93
Trên đời này có 4 loại CĐT.
1) Chỉ mất dậy với Sale
2) Chỉ mất dậy với KH
3) Mất dậy cả sale cả khách hàng.
4) Khang Điền, nhưng hàng khang điền dạo này giá cao rồi từ sau cái Verosark là mình thấy giá em Setup cao.
Em công nhận. Sau này KĐ set giá chỉ phù hợp mua ở, ko đầu tư nổi.

• Like
Reactions: vonam2016
Hạng C
7/9/18
722
5.905
93
From Anam Hội
Lucasta hình như là dự án cuối cùng ở Q9 của anh Sơn là còn giá mềm cho dân đầu tư rồi anh :D , nhà em có cô người quen mua Lucasta rồi bán hồi 2019 lời gần gấp đôi hay sao ấy, xong nhảy qua Verosa ăn (đạn) đủ luôn :D .
Em công nhận. Sau này KĐ set giá chỉ phù hợp mua ở, ko đầu tư nổi.

Đầy hàng ngon, giá đó mua được đầy chỗ, nói thẳng luôn nhà hẻm chỗ đấy cũng tầm đấy giá thôi, ko thì nhích qua khu quận 8, 1 xíu.
Căn hộ dành cho lứa độc thân 8x 9x ở nhiều nhưng mấy năm gần đây lứa cuối 8x và đầu 9x như em bị ảnh hưởng rất lớn về tài chính, đôi khi đổi việc đổi chỗ làm nên thực sự nói an cư mua 1 chỗ mà chưa xây dựng xong cũng rất khó mà mua.
Còn slave sản phẩm thì nó vẽ vời gì nó vẽ, bản thân mình tìm giải pháp tối ưu cho mình thôi.
Chứ Slave giờ khó mà có thể chấp nhận được sự thật này, đói ăn thì phải thế, chấp nhận bán giá cao để sống trang trải ko còn sự lựa chọn

Hạng B1
8/11/22
53
81
18
45
@kinhdoanhbds, thiếu chiết khấu cho lựa chọn 3 rồi bạn. Chiết khấu 10% cho lựa chọn 2 chưa hấp dẫn khi xét đến việc dòng tiền khan hiếm như hiện tại. Nếu nhìn đến giá của lựa chọn 1 có thể suy ra mức giá hợp lý của privia sẽ là 50tr (gồm VAT), bởi chủ đầu tư đã đưa HTLS vào giá rồi.

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
24/6/14
1.955
2.849
113
@kinhdoanhbds, thiếu chiết khấu cho lựa chọn 3 rồi bạn. Chiết khấu 10% cho lựa chọn 2 chưa hấp dẫn khi xét đến việc dòng tiền khan hiếm như hiện tại. Nếu nhìn đến giá của lựa chọn 1 có thể suy ra mức giá hợp lý của privia sẽ là 50tr (gồm VAT), bởi chủ đầu tư đã đưa HTLS vào giá rồi.
Em đưa lên cái cơ bản nhất để các bác trên này tham khảo. Giá thì phải tới mở bán mới biết được. Tùy vào vị trí căn sẽ có giá khác nhau. Nhưng giá đợt đầu sẽ là giá tốt, vì thông tin chỉ có 300 căn đợt đầu giá này thôi bác.

• Like
Reactions: Thang N.