Thảo Luật Chung Khang Điền - Privia Bình Tân

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Em nghĩ với mức giá này thì 1 lượng lớn khách hàng sẽ qua tìm hiểu bên Akari của Nam Long ạ.
Nam Long thì xa, mỗi khu có 1 phân khúc KH riêng. Bên này khách booking cũng ko ít đâu bác. Nên tùy vào nhu cầu của khách.

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Về vị trí thôi bác. Khách họ có nhu cầu ở đâu thì họ mua đó. Chứ nếu nói giá cao mà ko ai mua thì BD giờ cũng cao vậy thôi bác. Mà khách vẫn mua bình thường.
Xa so với vị trí nào thôi anh chứ quảng thời gian di chuyển về trung tâm thì gần như tương đồng ạ.

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
mở bán chưa bao giờ có giá thấp hơn
Cũng tùy thôi bác. Giờ đợi tới kickoff ra giá rumo và ngày mở bán. Mọi thứ đều chưa chính thức, nên đợi qua tuần sau em họp đại lý rồi em cập Nhật thêm

Tập Lái
13/3/18
16
17
3
37
quan điểm cá nhân em. nếu ai cần tìm mua ở khu vực đó để tiện công việc, gần người thân thì cũng đáng quan tâm vì Khang Điền uy tín pháp lý.
Tuy nhiên về đầu tư thì mức 60tr/m2 có nhiều lựa chọn khác tốt hơn. Dựa trên hiệu suất cho thuê và tiềm năng tăng giá tương lai.
Cảm nhận cá nhân thấy chung cư Khang Điền xây chất lượng và tiện ích , bố trí cảnh quan chưa tốt bằng so với Nam Long. Chính sách thanh toán cũng chưa tốt bằng.

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
quan điểm cá nhân em. nếu ai cần tìm mua ở khu vực đó để tiện công việc, gần người thân thì cũng đáng quan tâm vì Khang Điền uy tín pháp lý.
Tuy nhiên về đầu tư thì mức 60tr/m2 có nhiều lựa chọn khác tốt hơn. Dựa trên hiệu suất cho thuê và tiềm năng tăng giá tương lai.
Cảm nhận cá nhân thấy chung cư Khang Điền xây chất lượng và tiện ích , bố trí cảnh quan chưa tốt bằng so với Nam Long. Chính sách thanh toán cũng chưa tốt bằng.
Mỗi khách mỗi nhu cầu mà bác. KĐ thì ko dành cho đầu tư, mà chỉ để ở. Còn NL thì đa dạng phân khúc đầu tư hay ở đều được. Ngoài ra, cái Privia nằm ở khu trung tâm, quỹ đất ko rộng như NL nên tiện ích cảnh quan ko thể bằng đc.