Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Su thì ko bít nhưng Thằng Toy Biên Hòa nó free tiền công bảo dưỡng 5 năm, thì tính ra cũng nhiu đó nếu biết loại bỏ mấy thứ ko cần thiết - còn thứ nào ko cần thiết thì nên tìm hiểu :D
Bỏ thì ok nhưng 50 60k thì cũng phải làm chứ ko lẽ ko làm luôn, rồi làm mà anh này anh ko cộng tiền vào sao. Đến 80k mà cũng 3 triệu.

Mà Vios thì bd cấp lớn hơn 4 triệu chưa VAT rồi.

Vấn đề là nhiều bác VN hay có tính sùng bái xe thái quá, cái xe mua về là khen, Còn nói giảm nói tránh hay tâng bốc xe mình quá.

9/7/20
752
1.037
93
28
Xe thiếu thốn cắt giảm đủ thứ, so dáng thì con xpander xấu hơn gấp đôi gấp ba nhưng nhìn con xe tử tế hơn ông suzuki nhiều.

thườn hiệu ko bằng, option lạc hậu, hậu mãi đại lý thì thua mà bán giá trên trời chả trách ai mà mua.

2. Phanh tay điện tử
3. Bỏ cái ăng ten râu
vậy thôi là đủ

• Like
Reactions: Tientrung02
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bỏ thì ok nhưng 50 60k thì cũng phải làm chứ ko lẽ ko làm luôn, rồi làm mà anh này anh ko cộng tiền vào sao. Đến 80k mà cũng 3 triệu.

Mà Vios thì bd cấp lớn hơn 4 triệu chưa VAT rồi.

Vấn đề là nhiều bác VN hay có tính sùng bái xe thái quá, cái xe mua về là khen, Còn nói giảm nói tránh hay tâng bốc xe mình quá.
Bỏ những thứ mình cho là ko cần thiết
Ví dụ: 1. dung dịch làm sạch buống đốt 2....

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Ông hàng xóm của em mới mua một chiếc, không biết chạy ngon cỡ nào mà ổng nổ quá trời, ổng tuyên bố chắc ăn như bắp rằng XPander và Veloz không có cửa.

• Haha
Reactions: Ben Khang
Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Chất lượng và giá ok. Nhưng hệ thống đại lý, phụ tùng còn ít nên khiến nhiều người e dè.

• Like
Reactions: Khoa Nguyen SG
Hạng B2
14/6/14
182
224
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ông hàng xóm của em mới mua một chiếc, không biết chạy ngon cỡ nào mà ổng nổ quá trời, ổng tuyên bố chắc ăn như bắp rằng XPander và Veloz không có cửa.
Ổng nói không sai đâu. Từ 1 thương hiệu rất ít người để ý mà hiện nay trên đường thì XL7, Ertiga, Celerio, Swift,... chạy rất nhiều do giá hợp lý.

• Like
Reactions: khanhkntg