Hạng D
4/12/14
1.906
88.725
113
53
Hic bác chủ xát muối vào nỗi đau của em, đã từng có 4b phải bán để mua nhà, bây giờ thèm cái cảm giác cầm vô lăng ghê ..... Nhớ 4b quá
Em ráng mua nhà rồi mới mua xe, giờ cái sân nhỏ chỉ đậu được xe 3,5m, muốn mua xe khác phải đập nhà hoặc mua nhà khác :) công nhận tầm nhìn hồi trước kém thiệt (giờ cũng vậy), em cứ mang con wave ra ướm mấy chiếc xe hơi, nghĩ xe hơi khoảng 3.0m thế là chừa cái sân 3.5. Giờ chỉ đậu vừa con matiz , kia morning cũng không đủ :(

Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Em ráng mua nhà rồi mới mua xe, giờ cái sân nhỏ chỉ đậu được xe 3,5m, muốn mua xe khác phải đập nhà hoặc mua nhà khác :) công nhận tầm nhìn hồi trước kém thiệt (giờ cũng vậy), em cứ mang con wave ra ướm mấy chiếc xe hơi, nghĩ xe hơi khoảng 3.0m thế là chừa cái sân 3.5. Giờ chỉ đậu vừa con matiz , kia morning cũng không đủ :(
Mua nhà bên cạnh làm nhà xe đi bác :)

Hạng B2
28/5/10
226
310
63
cần gì đập nhà, bác cần thêm 1-2m thì sửa lại cái vách tường được mà, miễn đừng đụng tới cột là dc.