Hạng B2
23/7/12
244
305
63
Em không bao giờ xem. Cứ bỏ xe d91o về hôm sau đến nhận. Em hỏi kinh nghiệm các bác nhưng Gara lớn, các hãng có khi nào nhân viên của họ luộc đồ xe ô tô hay báo xy gì d91o nhưng không thay vẫn tính tiến không ? Có bác nào bị chưa ?

Hạng C
16/4/12
988
50.269
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Cần phải xem và giám sát!
Mấy chú thợ bên Phú Mỹ Hưng là chúa ẩu.
Mỗi lần làm xe y như rằng các chú thừa ra mấy cái vis nhựa!

Trường Hải ẩu đại tệ, ai đời cho thợ dùng chung một cái phễu cho rót nhớt máy, rót dầu thắng, rót nước làm mát, rót nước rửa kính!!!

Hôm em đi thay dầu thắng, các chú đã định làm ẩu mà ko được do hộp chứa dầu thắng nằm tuốt phái trong, các chú không có phễu lệch nên ko châm được.

Thế là một chú tối kiến lấy tờ giấy bìa cáu bẩn cuộn lại làm ống phểu !

Bó tay với các chú Kia Trường Hải.
Bán xe hốt cửa khách cả trăm triệu, dịch vụ thì cẩu thả như nông dân!
[tube]http://youtu.be/SrwLZ2eUCf0[/tube]

Last edited by a moderator:
o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
808
119
43
33
HCM
TOPTEN nói:
Cần phải xem và giám sát!
Mấy chú thợ bên Phú Mỹ Hưng là chúa ẩu.
Mỗi lần làm xe y như rằng các chú thừa ra mấy cái vis nhựa!

Trường Hải ẩu đại tệ, ai đời cho thợ dùng chung một cái phễu cho rót nhớt máy, rót dầu thắng, rót nước làm mát, rót nước rửa kính!!!

Hôm em đi thay dầu thắng, các chú đã định làm ẩu mà ko được do hộp chứa dầu thắng nằm tuốt phái trong, các chú không có phễu lệch nên ko châm được.

Thế là một chú tối kiến lấy tờ giấy bìa cáu bẩn cuộn lại làm ống phểu !

Bó tay với các chú Kia Trường Hải.
Bán xe hốt cửa khách cả trăm triệu, dịch vụ thì cẩu thả như nông dân!
[tube]http://youtu.be/SrwLZ2eUCf0[/tube]
chuyện dài nhiều tập lắm bác ơi...

Hạng C
31/8/07
880
6
18
Hên xui thôi. Mình lần đầu được con ốc lạ, lần sau tìm được con ốc cũ (may mà không rơi vào dây curoa, ...) thì ban xác.

Hạng D
2/2/12
1.080
1.470
113
Mars
Cũng vì lên phòng máy lạnh uống cafe mà sau khi bàn giao xe đem về nhà em mới phát hiện sàn xe toàn là nước. Cuối cùng lấy nước xịt lên kính xe mới phát hiện 1 cái ron cao su thợ ko gắn vào, thế là xịt lên kính nó ko thoát ra ngoài hết chảy vô trong xe. Để sửa 1 việc quên đơn giản đó là phải lột hết cái sàn đi phơi khô mới ráp vô lại mất gần 1 tuần. Bây giờ tởn tới già. Thợ làm ngồi coi cho chắc.