Hạng B2
24/10/15
202
3.588
93
44
vì có 1 bọn cứ lớn giọng rằng có quyền làm bất cứ cái gì mà luật ko cấm :)
bọn chúng không hiểu còn có phạm trù đạo đức bao trùm lên cả phạm trù pháp luật
nên người sống theo pháp luật chưa chắc đã có đạo đức

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
đúng đó!

Hồi em lái xe ngoài đó chở 1 ông, lúc vào vòng xoay ổng lao lên bấm Hazard , bảo không bấm là phạt no đòn. Nghe vãi cả linh hồn
Mấy anh đi xuyên qua vòng xoay, ko rẻ trái cũng ko rẻ phải hay mở đèn yêu tiên vì ko biết xi nhanh bên nào, mà ko bật thì ko yên tâm, dưới vòng xoay Mỹ Thủy trước hay gặp.

Hạng D
29/6/04
1.115
8.921
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
Nhằm gì !

Em toàn bị mấy ảnh lấn lane trong xong tới ngã tư có đèn giao thông, đèn vừa lên xanh là từ lane trong cúp cua quẹo trái ngay đầu xe mình liền để....quay đầu xe, làm mém đụng. Nếu cương luôn thì kẹt xe to và miệng nhỏ cãi ko lại mí ảnh nên thôi.

Xe biển số đâu thì ko tiện nói, cũng chả thèm đưa clip do gặp hoài.

Hạng C
13/4/15
980
90.268
93
Nhằm gì !

Em toàn bị mấy ảnh lấn lane trong xong tới ngã tư có đèn giao thông, đèn vừa lên xanh là từ lane trong cúp cua quẹo trái ngay đầu xe mình liền để....quay đầu xe, làm mém đụng. Nếu cương luôn thì kẹt xe to và miệng nhỏ cãi ko lại mí ảnh nên thôi.

Xe biển số đâu thì ko tiện nói, cũng chả thèm đưa clip do gặp hoài.
Chuyện này ngày nào em chẳng gặp. Ngay cầu Calmet giao Hoàng Diệu. Bọn quay đầu toàn đi từ lane ngoài cùng bên phải cúp đầu toàn vộ dòng xe lưu thông. 4b và 2b đều vậy.

Hạng D
16/1/13
4.800
81.069
113
dân trung lưu $70K/year net là vậy

nếu thượng lưu $300K/year thì sẽ chạy lịch sự hơn

Hạng C
26/10/16
683
12.620
93
23
Chuyện này ngày nào em chẳng gặp. Ngay cầu Calmet giao Hoàng Diệu. Bọn quay đầu toàn đi từ lane ngoài cùng bên phải cúp đầu toàn vộ dòng xe lưu thông. 4b và 2b đều vậy.
Chắc muốn quay 1 phát xong luôn, thỉnh thoảng mình gặp đường nhỏ cũng làm nhưng hạ kiếng thò tay xin.

Hạng B2
4/9/07
421
300
63
46
Đông Nam Bộ
cái này mấy cha xe khách chuyên dùng, nếu có dịp đi quốc lộ 1, đám Chín Nghĩa, Phương Trang, Tuấn Tú . . . vượt mà nó cũng bật, kết hợp đá pha loạn xị cả lên, nhiều khi mình tấp cho tụi nó vượt k kịp, chạy ngang qua nó có chỉ chỏ với anh mắt muốn bẻ tay mình luôn.