Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Làm gì mà sửa nhiều tiền thế. Tôi đi Bim đây. Va quẹt móp méo vào Garage anh em trên diễn đàn. Sửa vài chục triệu là cùng.

Hạng B2
11/10/13
294
323
63
ko hiểu bmw sao ko phanh lại nhỉ? lỗi là do merc nhưng bmw ko phanh kịp cũng thấy hơi lạ rồi hệ thống an toàn chủ động của bmw sao ko thấy kích hoạt vì đi tốc độ khá chậm mà.

Option cảnh báo tiền va chạm- hỗ trợ phanh khẩn cấp đã bị "Thắt Cổ" cắt rồi bác ơi. Cùng lắm là để lại cho cái cảnh báo và phanh khẩn cấp khi lùi :D

Qua việc này- nếu chơi xe sang thì ráng làm cho đến "nóc" luôn các bác nhể :D

• Like
Reactions: 2NúaMT
Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Merc va vào khi BMW không có khả năng tránh thì Mec sai hoàn toàn. Nhưng trường hợp này BMW có khả năng phanh nên cả 2 cùng sai nhé nhé. Không có chuyện người ta sai thì được đâm vào đâu.

BMW có vẻ đãng trí- không nhìn phía trước nên không hề giữ khoảng cách an toàn với xe phía trước. Theo tui thì cũng có vẻ sai sai và tui đồng ý với bác.
Còn về đúng sai thì chắc phải đợi cơ quan có đúng thẩm quyền- đúng chuyên môn phán xét vậy.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Option cảnh báo tiền va chạm- hỗ trợ phanh khẩn cấp đã bị "Thắt Cổ" cắt rồi bác ơi. Cùng lắm là để lại cho cái cảnh báo và phanh khẩn cấp khi lùi :D

Qua việc này- nếu chơi xe sang thì ráng làm cho đến "nóc" luôn các bác nhể :D
ah hóa ra là vậy, nếu ít tiền thì chơi xe cỏ thôi cho nó lành bác nhể:)

• Haha
Reactions: 2NúaMT
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Chị Mẹc thích anh Bim nên thơm 1 cái. Lỗi chị Mẹc vì ra sau mà không nhìn đường còn anh Bim đang đi đường thẳng nên ưu tiên hơn.

Ơ VN các bác bình luận anh Bim thiếu quan sát, phải phanh hoặc tránh đường này nọ nhưng chạy như chị Mẹc thì ơ Mỹ là lỗi 100% rồi. Xe chạy đường ưu tiên nó đụng cho chết chứ không phải chơi đâu.
Đang bàn ở VN chứ ko phải Mỹ b ơi
Nhập gia tùy tục.
Ông nào trong Os này dám nhận đi xe ở VN 100% nhường đường theo lane theo hướng? Ông nào ở VN dám nhận đi qua đường 100% ở vạch qua đường... Cùng lắm là đc 90% đến lúc tiện,lúc vội thì cũng phi ầm ầm.

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
ý kiến này đúng nè.
chắc lái xe BMW có thể đang chat , sỉn hay phê...khi lái xe nên không biết quan sát, giữ khoảng cách an toàn, ko sử dụng thắng . CSGT nên cho Luật sư này đi học lại luật GTDB và thi lại luật .

• Love
Reactions: Tung Son Phan
Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Xe chạy chậm, tầm nhìn thoáng và đường ngược chiều không có xe đến thì tại sao anh BIM lại hôn chị MEC được? trừ khi tài BIM đang ngó đi đâu chứ không nhìn phía trước...

• Like
Reactions: ngdung