Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Mer 2tr7. Land 4tr5 chưa VAT. Suzuki đẳng cấp gần ngang mer rồi

• Like
Reactions: Nhut Le
Hạng C
28/2/15
994
699
93
40
Mắc dzữ, chia bùn cùng bác chủ, cái xẻn hàn của em thay có 120k mà má nó la ỏm tỏi rồi

• Like
Reactions: Nhut Le
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Bán ế quá nên quay lại vặt lông khách hàng đã ủng hộ mình. Kiểu này Su tự đạp đổ nồi cơm của mình rồi. Hèn chi tháng nào cũng vô top, mà là top ế :)

Tập Lái
11/11/15
12
4
3
39
Ra đó khác gì cổ vũ động viên lần sau ra nữa.

Thà vô hãng mắc gấp đôi còn hơn mỗi tuần ra ADV 1 lần :)
Chu ban ngi an trộm canh co 1 chiec xe thoi ha ban. Ban noi vay may cua hag o AVD dog cua ngi lun cho khoe ha ban:)))

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
View attachment 392613
Hi các bác, xe Ertiga của em bị trộm gỡ cái cần gạt nước sau, lọ mọ vào hãng thay báo giá + công lắp gần 2,3tr, không thể tin nổi luôn. Đang đi xe phổ thông mà cứ tưởng mình đang xài xe sang Mercedes hay BMW gì đó chứ. [pagebreak][/pagebreak]

Em ghét bỏ đi về luôn, em tưởng em đang đi xe sang chứ. Nếu mà phụ tùng chiếc xe này mua rời ráp lại chắc vài tỷ hả các bác ?

Không hiểu mấy sếp Nhật của Suzuki VN nghĩ sao nhỉ, định đồ độc quyền muốn bán nhiêu bán hay sao ta. Trước em đi Morning/Carens chỉ vài trăm ngàn chưa đến 1 triệu nữa (lâu quá k nhớ chính xác).

Kiểu này đi vài năm mà hư phụ tùng thì thay chắc giá cắt cổ hã ta. Không lẽ người VN mình dễ bị bào tiền như thế các bác, thấy vô lý quá. Em định lên mạng săn mua ship về gắn cho rồi, còn không khỏi gắn luôn.
SuZUKI xe máy đồ cũng đắt lòi ra, nói chi đồ xe ô tô

Hạng B1
31/8/15
94
45
18
59
Anh Suzuki ế gần chết mà còn học đòi cắt cổ người khác! Kiểu này chắc goodbye VN luôn rùi