Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Em đang dùng Ertiga muốn hỏi bác mua loại nào mà tương thích được với Etirga vậy? Thanks
Chẳng lẽ bác dấu nghề!?
Bac hoi the ai tra loi , NHehhehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehehe

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Cac bac cu Len trang taobao co rat nhieu va re nua . E cung dang du dinh ban Phu tung Trung Quoc ,loai ma Thuong goi la Chinh hay Muoi hang gi do roi thoi gia Len Cao ay

• Like
Reactions: 2happy
Hạng C
1/8/14
767
617
123
45
View attachment 392613
Hi các bác, xe Ertiga của em bị trộm gỡ cái cần gạt nước sau, lọ mọ vào hãng thay báo giá + công lắp gần 2,3tr, không thể tin nổi luôn. Đang đi xe phổ thông mà cứ tưởng mình đang xài xe sang Mercedes hay BMW gì đó chứ. [pagebreak][/pagebreak]

Em ghét bỏ đi về luôn, em tưởng em đang đi xe sang chứ. Nếu mà phụ tùng chiếc xe này mua rời ráp lại chắc vài tỷ hả các bác ?

Không hiểu mấy sếp Nhật của Suzuki VN nghĩ sao nhỉ, định đồ độc quyền muốn bán nhiêu bán hay sao ta. Trước em đi Morning/Carens chỉ vài trăm ngàn chưa đến 1 triệu nữa (lâu quá k nhớ chính xác).

Kiểu này đi vài năm mà hư phụ tùng thì thay chắc giá cắt cổ hã ta. Không lẽ người VN mình dễ bị bào tiền như thế các bác, thấy vô lý quá. Em định lên mạng săn mua ship về gắn cho rồi, còn không khỏi gắn luôn.
Nói bác đừng buồn chứ hôm đi xem triển lãm bên Q.7 thấy đã không muốn vào ngồi thử rồi !

• Like
Reactions: Nhut Le
Hạng B1
10/6/15
85
117
33
Nói bác đừng buồn chứ hôm đi xem triển lãm bên Q.7 thấy đã không muốn vào ngồi thử rồi !
Nó xấu chứ chạy ngon và tiết kiệm xăng lắm bác, tiền nào của đó thôi mà, đc cái rẻ hơn In thần thánh trăm mấy chai bác ạ, càng ngày thấy cũng càng nhiều người đi vì độ thực dụng của nó bác ạ. Hehe.

Hạng B2
5/11/12
222
47
28
Vũng Tàu
Hãng nào chẳng chém bác ơi. Hôm trước em đi bảo dưỡng xe. Nói bảo dưỡng cho sang chứ chỉ thay mỗi nhớt xe các cụ bảo dưỡng Mazda làm xong đư em cái hóa đơn 375k tiền công + 345k tiền nhớt tính ra hơn 700k.
Từ đó em toàn vào gara đổ nhớt cho nhẹ cái khoản tiền công.

Hạng B1
10/6/15
85
117
33
Hãng nào chẳng chém bác ơi. Hôm trước em đi bảo dưỡng xe. Nói bảo dưỡng cho sang chứ chỉ thay mỗi nhớt xe các cụ bảo dưỡng Mazda làm xong đư em cái hóa đơn 375k tiền công + 345k tiền nhớt tính ra hơn 700k.
Từ đó em toàn vào gara đổ nhớt cho nhẹ cái khoản tiền công.
Tính tiền phụ kiện thôi bác ạ... đang nói phụ kiện mà.

Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
À quên, cái miếng cao su gắn vào cần gạt là hơn 500k nha các bác, cái miếng cao su thôi, ko phải cái cần nhựa đó nha.
Em mua nguyên bộ cần gạt nước phía trước gắn xe Cruze của Bosch (chính hãng) chưa đến 200k, em vãi hãng Suzuki quá, biết vậy hồi đó khỏi mua xe này cho rồi, chán thật, phụ kiện giá trên trời, sau này có bị gì chắc sửa đuối.
innova và fortuner thik điều này. bác mua innova đi qua em chia cái lá lúa cao su cho bác sài 20k 1 cây, ai biểu mua xe khác ngoài Toy chi cho nó mắc

• Like
Reactions: Nhut Le