Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Em xin tiếp tục....
Nó nhìn em hồi lâu coi chừng đắn đo lắm trước chuyện nói ra cùng em, em nóng lòng muốn nghe chuyện đíu gì mà vợ nó ngại tình lại có liên quan đến em.... ngẫm lại thì cũng có đôi lúc em lén nhìn khi vợ nó mặc áo trễ cổ, nhưng em xin cam đoan rằng thằng đàn ông nào cũng như em, em không là duy nhất.....ông nào bình thường mà nói không thì thề đi, Anh @POLTS thề đi. Em nhìn thì cũng chỉ là yêu nghệ thuật, yêu cái đẹp...chứ tâm hoàn toàn trong sáng....đạo đức em sáng ngời ngời.
Nó lại rít thuốc, nhấp cafe, mắt nhìn hư vô....mịa, mài chơi trò cân não với ông à...
Em chỉ sợ con vợ nó ngại tình linh tinh rồi khi thằng chồng bắt gặp lại khai tầm bậy tầm bạ gì đó mà dính oan tới em, trong đầu em bắt đầu truy xuất data xem từ ngày quen biết vc nhà nó em có làm gì để nó hiểu lầm hay ko...tuyệt không tìm thấy file này. Rồi em suy nghĩ tiếp...nếu quả thật có sự hiểu lầm ở đây thì nhân viên khác họ nghĩ gì về em, đến tai vợ em thì mụ có chịu đi tì hiểu sự thật, chịu ngồi nghe em giải thích hay ko...tính mụ em biết, khả năng là quăng hết quần áo em ra đường rồi vén mỏ lên tru tréo ......
Ôi ....thời gian như dừng lại
Thề lun: em mà thấy cái áo trễ cổ mà em không liếc em chết liền á :)
Hóng hình áo trễ cổ của dzợ thằng nhưn dziên !!

• Like
Reactions: xlive