Hạng C
5/2/07
781
4
0
45
RE: Khoá cửa tự động santafe

bác @HD230LI: Vậy Santa Fe của HMV ko cần gắng thêm bộ tự động lock, chỉ cần cà lại phần mềm thôi là nó tự lock khi chạy 20 -40 hả bác ???? thanks[8|]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Nongdan: xe nhập trực tiếp từ Hàn đã cài sẵn 40km giờ sẽ tự động khóa cửa. Xe HMV chắc là để anh em tùy chọn nên chưa cài cắm gì khi xuất xưởng cả:mad:
Các bác đang ở Hà Nội lưu ý giúp vụ cà fe, uống bia cùng bác Vũ, chi hội trưởng SFC Sài Gòn nhé! Ở chữ kí của tôi, link thứ 2 nhé! Bác HD230LI rảnh rỗi tham gia với anh em SFC nhé:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Sao xe em đến 45km/h mới lock cửa tự động nhỉ! Hay là nó bị lỗi, hay là hàng có nguồn gốc không chính thức? Có bác nào có xe như em ko?

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

bác @HD230LI: Vậy Santa Fe của HMV ko cần gắng thêm bộ tự động lock, chỉ cần cà lại phần mềm thôi là nó tự lock khi chạy 20 -40 hả bác ???? thanks

Thưa bác, hầu hết các hộp ĐK của xe đời mới bây giờ là như vậy, phần mềm đều có thể cập nhật các chức năng mới nếu công ty mẹ có phát triển thêm hoặc để trống như một sự lựa chọn cho khách hàng.

Hạng B2
30/1/07
478
0
16

Bác @HD230LI : Xe SFE em mua của HMV đã cài đặt rồi nhưng chỉ có chế độ tự động khóa chứ không có chế độ tự động mở khi để ở P hoặc tắt máy, vậy có cài lại được không hả bác? Bác cho em hỏi thêm chỗ bác có bán thảm lót chân xịn của Huyndai không, nếu tiện bác nhập giúp em 1 bộ nhé. Cảm ơn bác nhiều.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Các bác đang ở Hà Nội lưu ý giúp vụ cà fe, uống bia cùng bác Vũ, chi hội trưởng SFC Sài Gòn nhé! Ở chữ kí của tôi, link thứ 2 nhé! Bác HD230LI rảnh rỗi tham gia với anh em SFC nhé

Em bị muộn mất rồi, giờ mới nhận được tin của bác, từ chỗ em ra LVL chỉ 5 phút, chán quá !
À quên, em chịu cái món bia, nếu các bác chuyển sang tối thì OK, chuẩn bị sẵn rượu thuốc đóng lon cho em nhé !

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: HD230LI

Các bác đang ở Hà Nội lưu ý giúp vụ cà fe, uống bia cùng bác Vũ, chi hội trưởng SFC Sài Gòn nhé! Ở chữ kí của tôi, link thứ 2 nhé! Bác HD230LI rảnh rỗi tham gia với anh em SFC nhé

Em bị muộn mất rồi, giờ mới nhận được tin của bác, từ chỗ em ra LVL chỉ 5 phút, chán quá !
À quên, em chịu cái món bia, nếu các bác chuyển sang tối thì OK, chuẩn bị sẵn rượu thuốc đóng lon cho em nhé !
Trưa mai, bác ơi! Vẫn còn nhiều thời gian để bác tham gia.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Mai 14/2, ngày va linh tinh mà bác, em cờ lích vào chữ ký của bác thấy nói ngày 13, nếu ngày 14 thì bác cho em xếp viên gạch !

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Pác HD230LI bùng em 2 lần rồi đấy nhé. Hôm qua đánh xe đến cửa hàng pác rồi mà phải về, đường thì đông mà lại xa. Pác đền em tiền diezen đê :(:(:(:(:(

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: HD230LI

Mai 14/2, ngày va linh tinh mà bác, em cờ lích vào chữ ký của bác thấy nói ngày 13, nếu ngày 14 thì bác cho em xếp viên gạch !
Đã đưa bác vào đội hình. Đằng nào nhậu xong, bác cũng dẫn bác Vũ về bản doanh để thay dầu, thay nhớt sau gần 5000km tung hoành từ Nam ra Bắc!