DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.349
93
43
các a lưu ý tke khóa từ
  1. chỗ đặt pin: như con Milre MI 6800F (hãng gia công cho Hafele), xài 8 pin AA, đặt trên khoang board mạch. Bị 1 case pin hỏng, chảy nước xuống dưới, ăn mòn làm hư board, kẹt luôn khóa.
  2. mua hãng nào: tưởng tượng 1 thời gian chỗ bán dẹp tiệm, khóa kẹt, kêu bên khác không nhận xử lý vì không cùng dòng, hãng khóa.

• Like
Reactions: lamnk and btpaul
mtl confirmed
Hạng B2
19/6/09
233
616
93
35
cửa phòng ngủ xài loại nào ổn mấy bác

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
Em xài 1 ngày thì ổn. Mà vợ nó kêu màu ko hợp với cái bộ cửa sắt 10 năm nên em lại order bộ yale 3115 về thay. Làm dư ra 1 bộ yale ymg40
Em thấy êm ru mà. Cửa em ồn do là gắn vô cửa sắt
Thấy Miller hiệu Germany
Giá +-5tr bảo hành 2y 1 đổi 1
con yale ymg40 em xài cửa căn hộ thấy ồn quá, sài 15 tháng thì màn hình hơi chập chờn, đang kêu Anbien xử lý
con Miller thì rất êm dù em gắn cửa sắt

Tập Lái
10/4/21
4
1
3
43
33 phúc sơn
Như tiêu đề, mình muốn lắp khóa vân tay cho chuồng cu, search trên mạng thấy cơ man loại, từ công nghệ Mỹ, Đức, Hàn đến hàng nhập nguyên. Hoa hết cả mắt.
Nhờ các anh trong CNL đã từng lắp tư vứn nên chọn loại nào phù hợp? Nên mua khóa Tung của cho rẻ hay mua khóa nhập kiểu Samsung?
Trước có thớt về vứn đề này dồi, cơ mà tìm mãi hổng thấy nên mình mở thớt mới.
:)
bạn vào [email protected] sẽ có người tư vấn cho ban nen dùng loại nào. chứ tự minh lựa thi không trọn được đâu vì khóa nào cũng tốt .quan trong là hợp với thực tế của bạn