Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Khóa vân tay cho xe hơi!

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
RE: Khóa vân tay cho xe hơi!

Sao bác ko nhập về bộ Keyless Go bán nhỉ? Cái này có tích hợp Alarm và Security luôn....Nó bộ thu phát sóng (sử dụng RFID chip) trong vòng bán kính xe vài mét....Khi mất sóng thì xe tự Lock cửa và Kích họat Alarm

Nếu bác nhập cái này về thì bán chạy hơn là mấy thứ cao cấp bác đang có....

Tập Lái
22/11/07
9
0
0
adelvn.tk

Em cám ơn các bác đã góp ý về thiết bị chống trộm cho xe hơi như vây!
Thật ra sử dụng thiết bị này không những đảm bảo an toàn tuyệt đối cho xe, hạn chế người sử dụng và hơn nữa là thể hiện đẳng cấp và hiểu biết về công nghệ của các bác như xài dấu vân tay để mở máy vi tính vậy.
Nói chung xài đơn giản lắm, chưa đến hai giây và mình để ngón tay mọi góc độ máy đều nhận được. Cái vụ chặt tay đó đã được mấy ông sản xuất tính rồi, thiết bị này chỉ nhận dạng dấu vân tay còn sống thôi, nghĩa là nếu tay đã bị đứt thì không được đâu.
Mấy xe hơi hạng sang bây giờ trên thế giới đều lắp thiết bị này vào hết, ở Việt Nam bây giờ ăn cắp xe hơi cũng nhiều rồi, các bác có nghe mấy vụ cướp được đăng trên báo.

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Có mở được cửa không bác, thiết bị tích hợp vào xe như thế nào, bác cho vài cái ảnh đi, nếu thấy đẹp em làm chuột bạch cho?

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Em thấy cái này dùng để làm sao mở cửa thì tốt, chứ để khởi động thà em...quay tay còn sướng hơn :D

Tập Lái
22/11/07
9
0
0
adelvn.tk

Chào Nam_newport, mình chưa biết cách post hình lên mạng nên rất có thể làm bạn buồn lòng rồi. Nhưng nếu bạn ở Tp hcm thì bạn có thể cho mình cuộc hẹn để gặp mặt rồi đưa bạn xem sản phẩm luôn cũng được.
bạn có thể vào trang web chodansinh.net để tham khảo thêm, do trang web của công ty mình đang trong giai đoạn mang bầu nên bạn thông cảm cho minh ha:
http://chodansinh.net/index.php?page=viewspdt&scid=915

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/2/08
61
1
0
MT dang o XI PHO

Xe em kg có bộ lock cửa điện nhấn một phát khóa cửa hết !(lock cửa bằng tay mà phải đi loanh quanh xe mệt quá!!!) nếu bác có cái đó nhớ kêu em nha! sẵn cho giá luôn nha!0909218007:phone