Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Nếu Bác chủ là Bác Dubai bên face thì xe em đang xài cục ODBII này ngon choét. Chỉ có đều mặc định đang set khi mình đóng cửa và mang chìa khóa ra khỏi xe khoảng 5s-10s gì đó thì cửa tự autolock, em muốn tăng thời gian này lên chút được không, vì có khi mình đóng cửa tài, đi vòng qua để mở cửa bên phụ lấy đồ hay gì gì đó mà đi chậm chút là nó lock, phải dùng chìa unlock lại để mở cửa.​

Hạng B1
30/7/12
58
39
18
31
TPHCM
Bác thử tim chiếc Grandis máy dầu Việt Nam! Xem có Ko . Em lạy bác lun
Xin lỗi Bác em nhầm ạ ! Em type nhanh quá,ko xem lại ! Cái chính em đề cập là Giao tiếp,em nhớ nhầm máy xăng ,máy dầu của 2,4 & 2.0
Máy 2.4 giao tiếp ISO ( máy xăng );
Máy 2.0 giao tiếp CAN (máy dầu );

• Like
Reactions: hoangnamvait
Hạng B1
30/7/12
58
39
18
31
TPHCM
Nếu Bác chủ là Bác Dubai bên face thì xe em đang xài cục ODBII này ngon choét. Chỉ có đều mặc định đang set khi mình đóng cửa và mang chìa khóa ra khỏi xe khoảng 5s-10s gì đó thì cửa tự autolock, em muốn tăng thời gian này lên chút được không, vì có khi mình đóng cửa tài, đi vòng qua để mở cửa bên phụ lấy đồ hay gì gì đó mà đi chậm chút là nó lock, phải dùng chìa unlock lại để mở cửa.​
Có thể thay đổi được ạ ! CỤ cần up lên bao nhiêu s?
Hiện nổ máy e chỉ để 5s hoặc 10s.Nếu ko muốn tự lock thì hạ thắng tay ! Chỉ trong trường hợp nổ máy ! Còn tắt máy thì theo time set rồi,có thể thay đổi theo yêu cầu! Cụ lắp chỗ anh Hải-Q2 hay em nhỉ? Có thể qua khu em update lại! Em ở bên Khu Tên Lửa,gần AEON Bình Tân.

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng B1
30/7/12
58
39
18
31
TPHCM
Đề nổ zin theo hãng / tự lock khi ko phát hiện chìa trong xe nổ máy và tắt máy / panic alarm...Pajero Sport All new ( PSAN )

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
30/7/12
58
39
18
31
TPHCM
Đề nổ zin theo hãng / tự lock khi ko phát hiện chìa trong xe nổ máy và tắt máy / panic alarm...OUTLANDER .

Hạng B1
30/7/12
58
39
18
31
TPHCM
Đề nổ zin theo hãng / tự lock khi ko phát hiện chìa trong xe nổ máy và tắt máy / panic alarm...OUTLANDER SPORT -ASX

Tập Lái
15/6/17
13
6
3
31
Xe e cũng có cục OBDII không biết có phải cục như bác nói không, e cũng ở gần khu tên lửa và muốn giao lưu cùng với bác để active mấy tính năng như trên, xe e Lancer EX

Hạng B1
30/7/12
58
39
18
31
TPHCM
Xe e cũng có cục OBDII không biết có phải cục như bác nói không, e cũng ở gần khu tên lửa và muốn giao lưu cùng với bác để active mấy tính năng như trên, xe e Lancer EX
Hi Bác ! Lancer chìa tra vặn ổ ,nên tính năng đề nổ chắc sẽ ko đc Mít thiết kế ! Còn mấy tính năng khác,chắc có! Lúc nào Bác rảnh phi qua em! Anh em cafe chém gió tí ^^

Tập Lái
15/6/17
13
6
3
31
Hi Bác ! Lancer chìa tra vặn ổ ,nên tính năng đề nổ chắc sẽ ko đc Mít thiết kế ! Còn mấy tính năng khác,chắc có! Lúc nào Bác rảnh phi qua em! Anh em cafe chém gió tí ^^
E đã lên bộ smart key, có dùng đc ko bác, hẹn bác t7cf chém gió đc ko, đâu đó trên tên lửa cũng đc ạ

• Like
Reactions: firealarmsystem