Khoảng 1,5 tỷ đồng có nên mua BMW X3 cũ đời 2016? | BMW

Tư Vấn Mua Xe
  1. nemohappi

nemohappi Hạng B2

nhưng giá sẽ trên 2 tỷ kha khá

2. bach_pro1111

bach_pro1111 Hạng B2

Chuẩn luôn, all new X3 dự kiến từ 2tỷ3-2tỷ5.
  3. andycuong

andycuong Hạng B2

Trăm người mười ý. Bác cứ nên sờ tận tay, vê tận ngón. Rồi thích con nào thì lên tham khảo ưu nhược điểm của nó
    longpajero thích bài này.
  4. qtuanns

qtuanns Hạng C

Em cùng câu hỏi với 1 bác khác. Bác chạy xe đức nhiều chưa? Mà với bác thì chắc xe nhựt mới là no1
    OsinBMW Badge M thích bài viết này.
  5. Vietnew2128

Vietnew2128 Hạng D

Đương nhiên cùng tầm tiền thì xe Đức option phải ít hơn ford rồi
    Nhưng cảm giác lái x3 thì không ai chê được đâu bác ah.
    BMW Badge M thích bài này.
  6. qtuanns

qtuanns Hạng C

Người ta cầm tỏi rưỡi mà bác tư vấn 2 con này. Bó trim thật:D:D
    BMW Badge M thích bài này.
  7. MinhKhangXNK

MinhKhangXNK Hạng B2

X3 2016 rất ngon cả về chất lẫn tinh thần nhà bác chủ. Bác đã nhắm xe Đức thì Ford hay xe Nhật, Hàn ko nên cân nhắc làm giề. Còn so GLC ráp thì Mer ráp còn rất nhiều thứ phải bàn lắm bác. X3 là xe nhập châu Âu, option đúng là ko full nhưng lái hay nhất tầm tiền này nếu so Q5, GLC VỚI X3. X3 2016 nếu 3 vạn và lịch sử OK thì bác nên xem xét.
    tamock, BMW Badge Mlongpajero thích bài viết này.
  8. MinhKhangXNK

MinhKhangXNK Hạng B2

Logo BMW cả thế giới công nhận là đẳng cấp bác à, mấy con xe Nhật Mỹ ko có được sự thừa nhận chung mâm bác, còn sang như bác nói là do cái Logo và thời gian nó tạo ra sự thừa nhận chứ ko tự nhiên có được bác. Option bị cắt ko có nghĩa là ko ngon đâu ợ, vì nó phụ thuộc nhà phân phối của thị trường đó thôi. Còn GLC thì mua xe mới xuất xưởng phải đi độ ống thở cho cầu mà bác nói đúng giá trị.
    Osin, te_teP.Huayra thích bài viết này.
  9. tuan0809

tuan0809 Hạng B1

1tỏi5 chưa gọi là sang rủng rỉnh đâu bác.. X3 chưa gọi là dòng cao .. same same Dòng C của mec thôi.. có tiền là mua xe mới rùi.. cái quan trọng ở đây..chi phí xử dụng và bảo dưỡng... độ khấu hao.. và lành ko.. vì cái xe vài năm là đổi... ôm nó lỗi thời bảo dưỡng mệt àk.. xe nhật 3 năm thì Okay.. vì giữ giá.. bềnh giá trị không cao lắm.. còn xe Đức thì lại là chuyện khác... có thời gian chăm nó là cả một vấn đề.. chưa tính độ mất giá kinh ... sau 5 năm. .kinh ngiệm xe Đức là Gán gom lúa mua mới mà đi hay xe lướt hơn một năm quan trọng là còn bảo hành hãng.. date không sâu quá cho nhẹ đầu nha..lo làm vài năm đổi mới nữa... xe Đức sau 3 năm thay thế bảo dưỡng ko ít.. hết bảo hành vào hãng nhìn hoá đơn rùi thấy... có thời gian thì học hỏi thêm kinh nghiệm anh em ship phụ tùng về tiết kiệm vài chục % so phục tùng hãng nha... ko thì gom thêm lúa lexus cho nhẹ đầu...
    Chỉnh sửa cuối: 13/4/19
  10. phihungto95

phihungto95 Hạng B2

Santafe bản cao nhất nha bác. Em thấy đẹp, lái sướng, bền đẹp. Option miên man, xe mới 100%....

: BMW, BMW X3, SUV