Hạng B2
7/12/09
320
51
28
Cái GoPro Hero này thực chất nó là action camera. Chuyên gắn đằng sau hoặc đằng trước khi đi theo đoàn để quay film. Cái này mà hết pin thì phải sạc ở nhà, ko có cục sạc 12v dùng cho xe hơi. Nó ko có chức năng ghi đè khi bị full bộ nhớ. Ko có GPS. Cái GoPro Hero này ko phải là 1 Black Box đúng nghĩa. Khi bác gắn lên xe, bác phải bật thì nó mới ghi. Bác tắt máy mà ko tắt nó thì nó vẫn ghi cho tới khi hết pin. Còn Black Box nói chung thì có cục sạc gắn trực tiếp với xe, xe mở máy là camera cũng tự động bật, xe tắt máy thì cũng tắt theo luôn, khi ghi đầy bộ nhớ thì tự động ghi đè lại nội dung cũ.

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
mathieucp nói:
Cái GoPro Hero này thực chất nó là action camera. Chuyên gắn đằng sau hoặc đằng trước khi đi theo đoàn để quay film. Cái này mà hết pin thì phải sạc ở nhà, ko có cục sạc 12v dùng cho xe hơi. Nó ko có chức năng ghi đè khi bị full bộ nhớ. Ko có GPS. Cái GoPro Hero này ko phải là 1 Black Box đúng nghĩa. Khi bác gắn lên xe, bác phải bật thì nó mới ghi. Bác tắt máy mà ko tắt nó thì nó vẫn ghi cho tới khi hết pin. Còn Black Box nói chung thì có cục sạc gắn trực tiếp với xe, xe mở máy là camera cũng tự động bật, xe tắt máy thì cũng tắt theo luôn, khi ghi đầy bộ nhớ thì tự động ghi đè lại nội dung cũ.
Thanks Bác Mathieucp, chắc là vậy. Nhưng em có option thêm 2 pin và 1 bộ sạt rời dùng được cả cho xe hơi và điện nhà. Như vậy em có tổng cộng 3 viên pin và 4 thẻ nhớ 32gb nên cũng không ngại lắm.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
SPO nói:
Cái này thì quả thật bác chủ chịu chơi quá,cái này hình ảnh thì nét khỏi nói hỉ:D
Nhưng về thiết kế ko gọn bằng con của e,bác lắp xe sedan rồi mới thấy vướng

Clip :Do quay vào sáng sớm vào đợt áp thấp nhiệt đới nên hơi tối và khi up lên youtube bị nén lại nên giảm phong độ chút rồi đó ah!!!
[tube]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=cT7h3_tCU5k[/tube] Giá chỉ 999k thôi:D
Cấu hình :
Chụp hình độ phân giải 12MP
Quay phim HD
Cổng kết nối : USB ,AV OUT
Hỗ trợ thẻ nhớ micro SD tối đa 32GB
Cảm biến trọng lực G-sensor giúp tự động khóa file tránh trong trường hợp người lái xe gặp tai nạn ,các file đã ghi bị xóa đè!
Hic sao e ko úp được clip http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=5860986&mpage=4#5973458

999k thì chơi cái này ngon à.
Mua và lắp ở đâu vậy bác?

Hạng C
22/12/11
589
18.612
93
Cái này phiền lắm, đây là Action Camera cho nên pin nó gắn rất chặt, mỗi lần mà thay pin rất cực và bất tiện!
Ko có sạc liên tục khi chạy đâu, vì sạc thì ko quay phim được!
Hồi trước tớ sang bên ấy trúng thưởng trong lễ bốc thăm, sau ko xài vứt xó luôn.

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
AJELITA nói:
Cái này phiền lắm, đây là Action Camera cho nên pin nó gắn rất chặt, mỗi lần mà thay pin rất cực và bất tiện!
Hồi trước tớ sang bên ấy trúng thưởng trong lễ bốc thăm, sau ko xài vứt xó luôn.
Bác nói sao chứ em thay Pin trong vòng 1 nốt nhạc, còn Bà Cả của em thì phải mất 3 nốt nhạc mới thay xong. Bác vứt em nó xó nào vậy? Chỉ chỗ cho em rước nó về. Vì em vẫn còn thiếu 1 cái cho V3, V2&V3 sài chung 1 cái cũng hơi bất tiện. Cảm ơn Bác trước và sẽ hậu tạ thoả đáng để được rước em Action Camera GoPro HD Hero 2 về.

Hạng C
22/12/11
589
18.612
93
thinhsve nói:
AJELITA nói:
Bác nói sao chứ em thay Pin trong vòng 1 nốt nhạc, còn Bà Cả của em thì phải mất 3 nốt nhạc mới thay xong. Bác vứt em nó xó nào vậy? Chỉ chỗ cho em rước nó về. Vì em vẫn còn thiếu 1 cái cho V3, V2&V3 sài chung 1 cái cũng hơi bất tiện. Cảm ơn Bác trước và sẽ hậu tạ thoả đáng để được rước em Action Camera GoPro HD Hero 2 về.
Ờ để tớ lục lại, còn để bên nhà ông bà già.
Chuyển nhà mới rồi nên ko nhớ quăng nó đâu.

Tập Lái
10/1/12
33
0
6
Hoan hô ông Anh chịu chơi quá,chắc đi một chuyến vũng tàu hình mới đẹp được,úp tiếp đi anh ,em đang lót dép ngồi chờ,hihi:)

Tập Lái
10/1/12
33
0
6
Bác Thịnh sve nói chiến hữu bác Tuấn caudo chơi thêm một cái nữa cho hoành tráng,hahahha.Em Thuật.

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
quangthinhquangngai nói:
Bác Thịnh sve nói chiến hữu bác Tuấn caudo chơi thêm một cái nữa cho hoành tráng,hahahha.Em Thuật.
@Quangthinhquang: Tuancaudo chỉ thích độ đèn thôi