Hạng B2
28/5/14
57
8
8
33
E cũng đang lăn tăn cả tháng nay. Các bác cho em xin ý kiến nên múc luôn hay đợi gần Tết ạ? Trong này nhiều sales quá nên hông biết ai chia sẻ thật tình hay buôn nữa
Crv dễ đi, bán dễ, bảo dưỡng hợp lý. Mua thì mua luôn bây giờ, vừa đang có khuyến mãi tiết kiệm chi phí kha khá, vừa được trải nghiệm tới tết vi vu là vừa.

Hạng B1
21/5/14
64
6
8
32
Bản 2020 này nhìn dở già dặn hơn rồi, chắc hấp dẫn được cả mấy mấy bác còn trẻ

Hạng C
3/6/14
55
9
8
39
Thích hợp dành cho mấy bác đã kinh qua nhiều dòng xe và muốn "hạ cánh" ở một chiếc ổn định an toàn nhất

Hạng C
5/6/13
180
12
18
Giá này còn giảm nữa không, sợ mua về một thời gian giảm xe mất giá. Em đang tham khảo crv, ráng làm bản G chứ L lên không nổi.

Hạng B2
1/6/14
61
3
8
35
Giá này còn giảm nữa không, sợ mua về một thời gian giảm xe mất giá. Em đang tham khảo crv, ráng làm bản G chứ L lên không nổi.
Xe Honda là cứng giá có tiếng rồi bác ơi, ít khi nào giảm như mấy hãng khác, nên nó giữ giá. Giờ mua xe không ăn nhiều lạc là được rồi, nếu có giảm cũng không bao nhiêu nên thích là múc, đợi chờ chi cho mệt!

Hạng B1
5/3/14
67
6
8
Còn bác nào lái thử rồi cho em xin ít đánh giá để tăng quyết tâm với, em cũng đang tính mua.

Hạng B2
30/7/13
108
3
18
Ở Việt Nam thì trang bị cái này có hợp lý không? Đang đi mà trâu bò, xe đạp, xe máy chạy loạn hết cả thì máy tính nào tính nổi?