Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
động cơ turbo bốc hơn hút khí tự nhiên ko các bác? xe em 2.5 hút khí tự nhiên cũng 188 mã em đạp thốc ga mà chả thấy dính lưng vào ghế tí nào.
xe bác to như con bò, bên mẽo nó là 2.5 turbo là ms đủ chạy thoi ah nha...

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Bác chê thế nào chứ crv nó là xe bán chạy hàng đầu thế giới, gu thẩm mỹ của bác vượt tầm quốc tế rồi
chỉ bán chạy ở mẽo thôi, cái xứ mà xử lý covid còn thua tung-của...

10/5/17
1.588
1.356
118
Em này lốp vào đường xấu ồn thôi rồi, cộng thêm tiếng máy Turbo nghe như công nông nữa thì chúng ta sẽ có một bản hoà tấu khá là đặc biệt.
Hehehe tội Bác quá, chưa được trải nghiệm thực tế lái CR-V rồi. Cứ nghe bọn review dạo thì làm sao biết sự thật bác ây.

• Like
Reactions: van anh1
10/5/17
1.588
1.356
118
Chúc mừng Bác, chọn CR-V là lựa chọn sáng suốt. Khá nhiều Bác còn ít trải nghiệm nên phán bừa chê bai CR-V, họ nghĩ đơn giản là cái xe có 4 bánh, lăn bánh được rồi nghe ai đó khen chê gì đấy rồi chọn đại, chứ có biết cảm giác vô lăng của CR-V nó như thế nào đâu hehehe

Em đi CR-V 2018 L ạ, chỉ người đã từng lái CR-V rồi mới đánh giá đúng thôi.

10/5/17
1.588
1.356
118
Sao a hok mua out 2.4 là chiếc xe đỉnh của nhọn trong dòng cuv. Dẫn động awd đi đường có gì thì off rốt nhẹ nhàng. Khung gầm cứng cáp cách âm ổn tính năng ok lại được gắn thêm mác nhà thông thái nữa :eek: đúng hok a @badmonkey ?
Nhìn con Outlander không ngửi nổi, nội thất thì tệ hại Bác ây.
Con CR-V hàng ghế 2 có thể trượt xuống hơn 10cm nữa, vừa có thể ngã lưng ghế, nói chung vợ con em ở ghế 2 chả bao giờ say xe vì rộng rãi, điểm cộng nữa là cửa sổ trời toàn cảnh rất thoáng, máy móc bền bỉ tiết kiệm xăng, khi cần chạy bốc thì tắt econ thôi, vượt xe thoải mái.

Hạng D
2/7/17
1.543
2.022
113
44
Em nghĩ cùng công suất thì turbo hay hút khí tự nhiên độ vọt cũng gần gần nhau, chỉ khác là máy hút khí tự nhiên của bác đạp phát là thấy xe vọt lên ngay, còn máy turbo khi đạp lút ga thường có độ trễ 1 đến vài giây tùy xe và chế độ lái thì mới vọt lên. Còn muốn dính ghế chắc phải xe cỡ 250 mã trở lên, xe dưới 200 mã chỉ là cảm nhận đc độ vọt, ko ì ạch thôi, chứ ko cảm giác dính ghế nổi đâu
Dạ, em đưa con Focus 1.5 turbo bác đạp phát xem có dính ghế hem.

Hạng B2
19/6/14
54
8
8
34
Bản facelift này thiết kế nhìn sắc sảo, mâm đẹp, nhìn thể thao hơn