Tập Lái
22/1/16
42
79
18
48
Chắc phải tậu chiếc Land cũ nhờ bác chủ thớt độ giúp quá .. phải đánh giá quá đẹp
Em đưa bác qua đó độ thôi chứ em độ đẽo nội thất thì oki chứ - ngoại thất cỡ này em không mần được hihi

Tập Lái
22/1/16
42
79
18
48
Kết bạn để nhờ vả lên 570 luôn chứ sợ giề
View attachment 675855
Em theo xe này từ khi nó được ông anh em cẩu về từ Kiên Giang ấy. Xe mục gầm, tay cửa gãy lun ấy. Hộp để dồ nó bung ra lun... ..nói túm lại - Do xe gắn bó với nhà em cả ười mấy năm, mặc dù ảnh có nhiều xe khác nhưng thích chiếc này nên mới đầu tư độ lên các bác ạ. Giống như kỉ niệm vậy.
Không ngờ độ lên xong ưng cái bụng quá chừng.

• Like
Reactions: LÔI DA PHỆT
Tập Lái
22/1/16
42
79
18
48
Đk quá khó và làm mỗi vầy mà 4 tháng.chắc vừa làm vừa thí nghiệm
Cá nhân em thì thấy với 4 tháng đấy là xứng đáng. Vì xe mình bản chất là xe đời 2000 lận, xe chạy cũng lâu rồi có những điểm cần làm lại toàn bộ. Để phù hợp với mẫu mới cần gia cố lại ngàm...vv Sau khi làm cũng cần phải được test kĩ càng mới được bàn giao.
Đã là độ thì thời gian không phải vấn đề chứ bác nhỉ,

Hạng B2
4/9/11
206
326
63
Độ kiểu này thì sử dụng land 105 để độ thì đẹp và dễ đăng kiểm hơn vì land 105 là bánh dự phòng ở dưới gầm xe nên về cơ bản là sẽ không bị thay đổi kích thước xe so với Land 100 (Bánh dự phòng treo phia sau đuôi xe), land 100 phải thay đổi kết cấu chuyển bánh dự phòng từ phía sau -> dưới gầm -> giảm kích thước xe -> hơi khó đăng kiểm hơn

• Like
Reactions: toanviet2016