Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
RE: Khoe hàng: Cảm biến áp suất lốp!

Trích đoạn: Kienvang
Mấy em sensor lắp vào la-zăng (thay luôn cho van) theo giới thiệu của LinhND có thể sử dụng 5 năm. Cảm biến áp suất lốp sử dụng xạc từ mồi châm thuốc lá, xạc 2 tiếng dùng 1 tuần->
.
...
@bác KiếnVàng: cám ơn bác đã chia sẻ thông tin cho AE. Bác chơi 'đẹp' lắm :D, làm tôi cũng thấy 'máu' lên, hì hì hì :).
Bác có thể cho tôi xin số DTDĐ, hoặc của bác LinhND, được không? Tôi cũng ham lắm, rất muốn xem 'hàng' của các bác, sau đó sẽ noi gương theo cho cô vợ hai của tôi (tôi cũng ở Hà Nội, bác ạ). Many thanks bác trước nhé
.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: baosinh

Trích đoạn: Kienvang
Mấy em sensor lắp vào la-zăng (thay luôn cho van) theo giới thiệu của LinhND có thể sử dụng 5 năm. Cảm biến áp suất lốp sử dụng xạc từ mồi châm thuốc lá, xạc 2 tiếng dùng 1 tuần->
.
...
@bác KiếnVàng: cám ơn bác đã chia sẻ thông tin cho AE. Bác chơi 'đẹp' lắm :D, làm tôi cũng thấy 'máu' lên, hì hì hì :).
Bác có thể cho tôi xin số DTDĐ, hoặc của bác LinhND, được không? Tôi cũng ham lắm, rất muốn xem 'hàng' của các bác, sau đó sẽ noi gương theo cho cô vợ hai của tôi (tôi cũng ở Hà Nội, bác ạ). Many thanks bác trước nhé
.
Tôi đã PM cho bác số phone của tôi và LinhND.

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Mời bác chuột thứ 3 trình làng nào !! Alo có ai thấy bác mũi dài bắt hộ em vào đây nhá !! :D:D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em cũng vừa là xong , hay phết ...:D. Em bốc phét cái cảm biến này com lê theo SF các bác đi Bim , Mec , LS ...khóc hết :D:D. Đề nghi linhnd in chữ Santafe lên bộ hiển cảm biến để ngoài cái nhể ...

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

hay quá, trong sài gòn thì làm sao hả bác ?

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Mai em cắt cho bác miếng đề can nhé !! :D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: vioswhite

hay quá, trong sài gòn thì làm sao hả bác ?
Bác Kotex nhờ LinhND mua rồi chuyển phát nhanh vào. Tham khảo mấy cái hình tôi post là thợ lắp được ngay mà bác! Số phone của LinhND tôi sẽ pm ngay cho bác!

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Tuần sau tui ra HN công tác! cái này thấy cũng hay hay, bác Kienvang va linhnd cho xin số điện thoại ra tới mình sẽ alô. Lắp ráp có khó lắm không vậy bác?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: LPL

Tuần sau tui ra HN công tác! cái này thấy cũng hay hay, bác Kienvang va linhnd cho xin số điện thoại ra tới mình sẽ alô. Lắp ráp có khó lắm không vậy bác?
Tôi đã PM số điện thoại cho bác, nhờ bác CC cho Kotex White vì bác ý "bế quan tỏa cảng" kinh quá, ko PM hay email gì được cả.
Lắp dễ dàng bác ạ: chỉ cần cắt van, thay bằng con cảm biến là ok (bác xem ảnh minh họa ở trên là rõ ngay mà:D). Màn hình hiển thị bác chỉ cần set chế độ PSI hay kg/cm2 và đặt ngưỡng tối đa/tối thiểu cho áp suất lốp + ngưỡng tối đa cho nhiệt độ.
Em này cải tiến hơn so với đời trước là có pin xạc, bác cắm xạc khoảng 1/2 tiếng là có thể dùng cả tuần. Bác có thể để nó trên tableau như xe tôi hoặc sử dụng kẹp kèm theo để gắn trước cửa gió điều hòa.
Chúc bác sớm có cái bác muốn!:D

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Trích đoạn: linhnd

Mai em cắt cho bác miếng đề can nhé !! :D:D:D

Lúc nào mới đến lượt em đới bác LinhND