Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Các bác cho em xin hỏi, nếu em gắn đèn led ở dưới gầm xe thì có bị phạt không, xin cám ơn.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
danhnt007 nói:
@ Bác Tudam
Tin đồn mà Bác, khi nào bác có dịp đi ngang Bùi Thị Xuân - Tôn Thất Tùng thì alo cho mình , cafe xong rồi mình chỉ cho Bác biết tin đồn thất thiệt . Danhnt007 0936655990
Em thì cũng hay cafe máy lạnh ở góc BTX và TTT nhưng chổ đó không có chổ để xe, em thấy xung quanh công viên 23/9 có chổ để xe, trước Khách sạn New World, hoặc chổ đường Phạm Ngũ Lão chạy ngược chiều vào 1 tí ( từ Trần Hưng Đạo chạy một chiều vào) bên phải đường cho đậu xe trên lề đường công viên, bên trái đường có quán cafe, hẹn bác thời gian thuận tiện ở địa điểm đó nha, bác nhớ đem xe theo để em được mở rộng tầm mắt.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
Các bác cho em xin hỏi, nếu em gắn đèn led ở dưới gầm xe thì có bị phạt không, xin cám ơn.
gắn đi cho đẹp! em bao hàng cho!
Chắc là phải gắn rồi, mình làm công tắc riêng, khi nào thích thì mở, vấn đề là gắn ở đâu dưới gầm, nhiều hay ít, màu sắc gì. Xe em đã gắn led ở 2 xi nhan trước và ở bảng số xe phía sau. Hay CBD làm chuột bạch trước đi.

Last edited by a moderator:
tudam nói:
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
Chắc là phải gắn rồi, mình làm công tắc riêng, khi nào thích thì mở, vấn đề là gắn ở đâu dưới gầm, nhiều hay ít, màu sắc gì. Xe em đã gắn led ở 2 xi nhan trước và ở bảng số xe phía sau. Hay CBD làm chuột bạch trước đi.
xe cùi bắp của em hết mùa mưa em gã rùi, chuột bọ gì nữa bác ui! Em phải kiếm cọt 9x chơi với ae chứ?!

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
xe cùi bắp của em hết mùa mưa em gã rùi, chuột bọ gì nữa bác ui! Em phải kiếm cọt 9x chơi với ae chứ?!

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
@tudam: ông nào ₫i em 93 thi em không biết nhưng cái ông ₫iệp viên 007 gì đó thì em biết. Xe máy có 7 màu không thì em cũng không biết nhưng em dám chắc 1 chuyện là mở tapi cửa ra thì bên trong ₫úng là có cầu vồng bác ah. Bác cứ ghé cafe ₫i, khu vực này em bao bác đậu xe.

Hạng C
5/10/10
944
7
18
HCM
www.lamhoang.vn
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
có gã thì alo em nha có lúa em múc luôn :D

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
38
lamhuyphong nói:
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
chu_bo_doi nói:
tudam nói:
có gã thì alo em nha có lúa em múc luôn :D
mua xe cho " VỢ " hả a??:D:D:D

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
tudam nói:
Em thì cũng hay cafe máy lạnh ở góc BTX và TTT nhưng chổ đó không có chổ để xe, em thấy xung quanh công viên 23/9 có chổ để xe, trước Khách sạn New World, hoặc chổ đường Phạm Ngũ Lão chạy ngược chiều vào 1 tí ( từ Trần Hưng Đạo chạy một chiều vào) bên phải đường cho đậu xe trên lề đường công viên, bên trái đường có quán cafe, hẹn bác thời gian thuận tiện ở địa điểm đó nha, bác nhớ đem xe theo để em được mở rộng tầm mắt.
Bác tudam giờ dành chổ đậu xe oto trên SG ghê ta! Chắc em đi đâu lên SG có gì alo bác để hỏi các điểm cho đậu xe trước khi tới quá!
Em ngại nhất là vụ đậu xe khi đến 1 nơi nào đó trên SG..........