Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
E chia sẻ thêm chút là hãng sản xuất dụng cụ nào họ cũng có đủ món cho các nhu cầu khác nhau. Như Toptul họ có cây với dải lực tương tự nhưng phải mua thêm khẩu cho các loại xe khác nhau và ko có hộp. Hội e có bác mua rời xog lúc cần ko tìm thấy khẩu đâu :D. Thế nên giờ cứ chơi loại combo này cho tiện, một năm dùng được vài lần đâu.
@nmtung đã dùng thử loại này chưa ?? Chất lượng của nó so với Toptool thế nào ??

Hạng B2
30/8/10
205
164
43
@nmtung đã dùng thử loại này chưa ?? Chất lượng của nó so với Toptool thế nào ??

Loai này ngoài hội e dùng nhiều mà, vài chục cây. Trog SG e cũng gửi vào hơn chục cây rồi, a cần mục sở thị thì alo @Dennis là trực quan luôn. Chất lượng và độ chính xác e thấy same với cây toptul ở gara họ đang có. Còn về hình dáng design thì ko bằng. Vì mục đích của nó là để set lốp cho các chủ xe ko dùng thường xuyên, chỉ cần gọn và tiện, dễ cất trên xe.

• Like
Reactions: Bù Tọt
Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
Loai này ngoài hội e dùng nhiều mà, vài chục cây. Trog SG e cũng gửi vào hơn chục cây rồi, a cần mục sở thị thì alo @Dennis là trực quan luôn. Chất lượng và độ chính xác e thấy same với cây toptul ở gara họ đang có. Còn về hình dáng design thì ko bằng. Vì mục đích của nó là để set lốp cho các chủ xe ko dùng thường xuyên, chỉ cần gọn và tiện, dễ cất trên xe.
@dennis cho ý kiến về cây này được không ạ ??
Bảo hành thế nào Tùng ơi ??
Nếu ok thì anh lấy 1 cây , anh @Bù Tọt lấy một cây !

• Like
Hạng B2
30/8/10
205
164
43
bảo hành 1 năm a nhé. mà các a thích thử cũng ok, chỉ phải chịu chi phí gửi ra gửi vào thôi ạ. kkkk
1 năm hy sinh 3 con ốc tắc kê bằng đúng cái bộ này mà.

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Mà lúc phải thay lốp cái mệt nhất là quay cái kích chữ A lên. Kích chữ A theo xe e cắt cái đầu khuyên đi, hàn 1 con bulong 19mm vào (bằng kích thước ốc tắc kê). Dùng tay cân kích xe lên nhanh hơn nhiều so với tay quay chữ Z nguyên bản.

Khoe OB Mới Gắn Strutbar & Broquet

Hạng D
6/4/05
3.604
2.147
113
Ơ cái đệt, thế giờ mềnh làm demo phriii cho ấy à???

Hạng D
6/4/05
3.604
2.147
113
@dennis cho ý kiến về cây này được không ạ ??
Bảo hành thế nào Tùng ơi ??
Nếu ok thì anh lấy 1 cây , anh @Bù Tọt lấy một cây !
Cây này được đấy anh Sáu (dù em chưa có dịp dùng bao giờ hí hí). Có hộp đựng riêng, anh nhét vào khe chỗ bánh dự phòng rất tiện, ko choán chỗ. Dễ dùng. Được cái an tâm khi có việc phải mở bánh xe ở gara ngoài.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.147
113
Mà lúc phải thay lốp cái mệt nhất là quay cái kích chữ A lên. Kích chữ A theo xe e cắt cái đầu khuyên đi, hàn 1 con bulong 19mm vào (bằng kích thước ốc tắc kê). Dùng tay cân kích xe lên nhanh hơn nhiều so với tay quay chữ Z nguyên bản.

View attachment 1713237 View attachment 1713238 View attachment 1713239
Gửi cái của ấy vào cho mình, qua tuần mình dza xách cho ấy cái zin của mình, nhá.

• Like
Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Gửi cái của ấy vào cho mình, qua tuần mình dza xách cho ấy cái zin của mình, nhá.

Thế sao ko phải là xách cái kích zin ra để đổi. Xăng mới lên đó, tiền ship cũng tăng.