Hạng C
Về lỗi túi khí thì ....thử trước là bình có đủ mạnh hay không cái đã, sau đó tính đến mấy món khác ...bác thử kẹp với bình khác (bắt song song, nổ máy) và xem thử. Làm cái dể trước, sau đó sẽ đến cái khó hơn, Nếu hết thì cho em một chầu nha :):):)
Còn kính chưa gập thì tính sau, vì chưa có quang trọng lắm
Hay lắm. . .Em cũng đang tính Tết này lì xì cho nó cái bình mới. Qua đó kiểm tra lại như anh nói. Cái bình cũ bỏ qua xe em vì cái bình của xe em cũng sắp đi rồi.
Anh có kinh nghiệm gì về bình accu của BMW chia sẻ thêm cho em với.
Một điều chưa yên tâm nữa là xe hiện chỉ có một chìa khóa chính. Chìa khóa phụ chỉ có phần cơ - không có chip nên chỉ mở được cốp sau và mở công tắc máy nhưng không khởi động máy được.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
Bên em nó được gọi là cá mập ...nhưng lái phê lắm bác ạ ...nó êm đến nổi mà mình không cảm nhận vận tốc ....đến nkhi bị giấy phạt thì ...phải chuyển hướng vụ xe cộ, chứ vụ quá tốc độ em bị hoài hà. Bây giờ nhờ có kỹ thuật mới trang bị trên xe, cho nên cũng bị .... phạt, nhưng là phạt đậu bậy thôi :):):)
Xe em chủ cũ đưa lại hai cái mũi xi vì hiện đang gắn hai cái mũi đen mới.
Em cảm nhận là xe màu đen nên nhìn hình thì mũi xi đẹp hơn . . .nhưng thôi để vậy cũng được, thỉnh thoảng muốn thay đổi tâm trạng mình lấy thay đổi cho vui.

Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
Hay lắm. . .Em cũng đang tính Tết này lì xì cho nó cái bình mới. Qua đó kiểm tra lại như anh nói. Cái bình cũ bỏ qua xe em vì cái bình của xe em cũng sắp đi rồi.
Anh có kinh nghiệm gì về bình accu của BMW chia sẻ thêm cho em với.
Một điều chưa yên tâm nữa là xe hiện chỉ có một chìa khóa chính. Chìa khóa phụ chỉ có phần cơ - không có chip nên chỉ mở được cốp sau và mở công tắc máy nhưng không khởi động máy được.

Theo nguyên tắc thì

Bạn chỉ cần sắm K+DCAN (inpa đặc biệt cho BMW) sau đó vào mạng mua đúng chìa có con chip trong đó, (nếu có code theo xe thì lẹ hơn).
Mài theo răng của chìa, sau đó dùng chương trình của nó để làm chìa thứ 2 ... không có khó đâu

Hình như ở VN có món nầy nếu bạn không thích dọc phá xe,

Còn bình thì tuỳ theo, quang trọng nhất phải xem đó là lxLxH của bình sau đó mới xem dung lượng của bình (nên dùng dung lượng AH cao hơn) , nên có bình sạc (mỗi năm 1 lần vào mùa lạnh) thì bình sẽ sống lâu hơn.

Thân bạn

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
14/5/15
520
484
63
Màu vàng cát ^_^
Về làm dâu Lâm Đồng năm 2016 và bặt vô âm tính
Tình cờ, năm 2019 găp lại, được rước về lại SG

Nhìn em nó tả mà cõi lòng tan nát
e coi clip này rồi, chỉ là chủ ở lâm đồng không chăm sóc kỹ em nó làm em nó nam y luôn nên