Hạng D
17/8/09
3.328
29.246
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
quá đẹp, xe mình màu xanh nhớt, làm lên cỡ này nhiều tiền không anh.
Bằng đam mê và kỹ niệm nên ko tính đc anh
có dịch vụ này luôn hả bác, nhưng có chắc ăn không, sợ bị làm ẩu hư luôn 02 xe thì bỏ mẹ
Bjo em nghe nói là xe bên Cam lên giá nhiều lắm, vì biết anh em ở VN đang chuộng. Lời khuyên chân thành là nếu đam mê thì a có thể kiếm y con mới về sàn. Nó đều đồ hơn là đồ món. Còn ko thì kiếm anh em nào có xe chính ngạch thì mua về dùm. Khỏi mắc công sợ.
Về phần sàn đồ thì ntn hợp lý nhất. Nhưng phải rã máy lấy giữ lại cặp lóc là chuẩn. Còn về phần số sườn thì a cứ cắt cả cái tháp qua. Vì công an họ ko quan trọng về cái này( có thể mình nó là sườn bị mục nên hàn lại. Chứ a mà gõ số vô thì coi như ko hợp lệ về mọi thứ.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Mạnh mẽ lên a
xưa em khoái NOVA DASH mua về 2003 tháp số máy.....má ơi xịt rửa xe nó bay ra luôn.....bán xe luôn, giờ thằng bạn làm máy sh thấy cũng ok lắm.....nhưng thôi dòng sông em không tắm 2 lần, đang yên đang lành ăn cơm tù là xui lắm, liều thì ăn nhiều nhưng.......say say nonono no....nhỏ to tâm tình

Hạng D
17/8/09
3.328
29.246
113
xưa em khoái NOVA DASH mua về 2003 tháp số máy.....má ơi xịt rửa xe nó bay ra luôn.....bán xe luôn, giờ thằng bạn làm máy sh thấy cũng ok lắm.....nhưng thôi dòng sông em không tắm 2 lần, đang yên đang lành ăn cơm tù là xui lắm, liều thì ăn nhiều nhưng.......say say nonono no....nhỏ to tâm tình
Thì này trước sợ đục ko giống, nên tháp. Còn bjo thì chắc ít ai làm vậy. Theo em thì nếu có 1 chiếc cùi và 1 con mới thì chỉ có bung máy và thay qua lóc zin là chuẩn cmnr.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Thì này trước sợ đục ko giống, nên tháp. Còn bjo thì chắc ít ai làm vậy. Theo em thì nếu có 1 chiếc cùi và 1 con mới thì chỉ có bung máy và thay qua lóc zin là chuẩn cmnr.
chuẩn vậy thì mình chơi, chứ không đục số máy đâu bỏ nha

Hạng D
17/8/09
3.328
29.246
113
chuẩn vậy thì mình chơi, chứ không đục số máy đâu bỏ nha
Đục thì thành ra 2 xe đều ko hợp lệ... mà bjo chỉ có những anh em thiện lành đi xe 2 thì mới làm kiểu đục đẽo hay bùa phép sk, sm thôi. Và bên CA cũng căng lắm vụ snag tên hay di chuyển. Còn mấy cái xe cỏ này thì cũng it quan tâm hơn.