Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Chả biết bao nhiêu Bác đủ $ mua Mẹc GLC300 mà chê ầm ầm khí thế vậy chời, nhìn em này em chảy nước miếng ấy chứ.
:D ủa vậy hỏng lẻ con xe thay có cái mâm là dc gọi là NÂNG CẤP thành C 63 coi cũng đặng hở anh. nếu chỉ độ cái mâm thì ok k ai nói j hết á. quan trọng là cái content kìa.

Mercedes GLC 300 nâng cấp lên GLC 63​

nếu e sửa thành

Mercedes GLC 300 lên mâm GLC 63​

thì đâu có gì để nói nữa.
Đọc tiêu đề ở ngoài còn tưởng tượng lên đủ thứ đồ chơi chứ vào đọc nội dung có mỗi cái mâm bác thấy cụt ngủn k.

Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
:D ủa vậy hỏng lẻ con xe thay có cái mâm là dc gọi là NÂNG CẤP thành C 63 coi cũng đặng hở anh. nếu chỉ độ cái mâm thì ok k ai nói j hết á. quan trọng là cái content kìa.

nếu e sửa thành

Đọc tiêu đề ở ngoài còn tưởng tượng lên đủ thứ đồ chơi chứ vào đọc nội dung có mỗi cái mâm bác thấy cụt ngủn k.
Thí dụ :
1 - Thay ghế tài, thêm kính trời, khi có tai nạn -> ghế bung bay lên trời (chơi giống pilot vậy)
2 - gắng thêm 4 bánh (tức bánh đôi), lở 1 bánh bể thì còn chạy tiếp được
3 - ở phía sau gắn chân vịt ... để phòng hờ mùa nước lũ (Schwimmwagen)

................................ đủ chưa pác :p :p :p

Hạng B2
17/2/16
371
619
93
Vũng Tàu
giỡn hoài a,
còn logo phía sau nữa, đâu có đơn giản vậy..

mà bài này mod đưa ra ngoài lộ, ko biết ý thâm nho j...:p
Dà, em xin lỗi anh, tại á hả, anh chủ thớt ảnh hỏng chụp phía sau, nên em phán cái em thấy, mà em tưởng đt em lỗi hiển thị hình ảnh ko đầy đủ, ai dè ai cũng thấy cái em thấy, hic. Mà logo sau ảnh chỉ cần mua số 6 là đủ, hay phải mua cả số 3 nữa cho đồng bộ font chữ vậy anh, em hỏi thiệt tại hỏng biết :(

Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113

nếu e sửa thành

Đọc tít em tưởng ở mình đã thay đc máy AMG rồi chứ :)

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Gắn mâm là ngon rồi, các cụ cứ khó tính
Gắn logo glc63 là đủ chuẩn lên hạng rồi:D:D:D