Hạng B2
19/6/14
54
8
8
34
A chủ khá giống mình cũng nghĩ tới creta,nhiều ng khuyên lấy Creta tiết kiệm được 80tr đồ đó, khuyên quá tr khuyên tôi ung dung đi cọc hrv cmnl, lúc lái xe về nhà hàng xóm xung quanh quay qua nói con này đẹp mày,xong nhấn nhấn tay thân xe tặc lưỡi bảo con này chắc đó, k ọp ep đồ, mình chỉ cười

• Like
Reactions: BanHuu23
Hạng C
24/5/14
52
1
8
33
giờ mua xe ở hcm thì có xe giao k mấy anh chị em
có nha a, bạn mình mới mua cuối tháng trước, hãng còn tặng phụ kiện, nó gửi qua cho mình xem rồi lựa dùm đây
[Khoe xe] Trang trí xe ăn Tết, sẵn tiện khoe với mấy anh luôn!

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Nhờ mấy a đang chạy hrv trong đây xíu, cái honda sensing hoạt động ổn không anh? mình chưa thử thực tế

• Like
Reactions: BanHuu23
Hạng B2
19/5/14
59
3
8
44
Mình hay đi đường trường như anh trên bài, hiện đồng hồ báo 7L/100 km đó
tính hỏi thêm mà bác trên bài chưa đi đèo, bác có đi đèo chưa? cảm giác lái đèo, đi đường dài oke chứ anh?

Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Nhờ mấy a đang chạy hrv trong đây xíu, cái honda sensing hoạt động ổn không anh? mình chưa thử thực tế
ngừi thật việc thật đây a, nhà tôi hay sử dụng đèn pha thích ứng, hỗ trợ cảnh báo va chạm, hỗ trợ chệch làn đường. Nếu đi đường trường di chuyển vào ban đêm đèn pha thích ứng hoạt động khá nhạy. Khi đi ngược chiều phương tiện khác như ô tô, xe máy, đèn chiếu sang tự động chuyển sang chiếu gần, còn mấy cái kia thì khuyến khích k ỷ y vào nó nha a, nhưng khá nhạy và đáng xuống tiền

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG
A chủ khá giống mình cũng nghĩ tới creta,nhiều ng khuyên lấy Creta tiết kiệm được 80tr đồ đó, khuyên quá tr khuyên tôi ung dung đi cọc hrv cmnl, lúc lái xe về nhà hàng xóm xung quanh quay qua nói con này đẹp mày,xong nhấn nhấn tay thân xe tặc lưỡi bảo con này chắc đó, k ọp ep đồ, mình chỉ cười
Vâng a, mua xe cho mình mà, nghe lời khuyên để tham khảo thôi, quan trọng là mua xe mình cần ưu tiên điểm gì nữa mới quan trọng

Hạng B1
22/5/16
77
3.542
103
Klw mà hỏi nhỏ xíu, chủ thớt có ấy ấy hok? Ấy là ẹo ẹo á ;))

Hạng B2
19/2/14
61
5
18
Sao nhìn con HR-V em cứ thấy như kiểu nội thất thì như XL7, đuôi sau thoát qua cứ ngỡ MG?

Hạng B1
17/6/14
63
13
8
32
Tay Ho, Ha Noi, Vietnam
tính hỏi thêm mà bác trên bài chưa đi đèo, bác có đi đèo chưa? cảm giác lái đèo, đi đường dài oke chứ anh?
mình hay đi nhiều nhất là đèo đại ninh, gia bắc, bảo lộc, khánh lê, mấy đèo có nhiều đoạn cua gấp lắm,mà xe đỡ văng lắm, treo thì rất tốt, xin nhắc lại là cực kì tốt nha.Nhiều khi đi qua các mố ga, ổ gà lướt qua nhẹ nhàng