Hạng C
28/4/14
47
1
6
Sử dụng nhu cầu gia đình thì HRV thực dụng và đáp ứng tốt hơn, không gian rộng rãi, an toàn, tiết kiệm
Đường trường đó bác, chắc cũng do e đạp từ tốn nữa

Hạng C
27/5/14
74
8
8
41
Quan7
www.facebook.com
Chủ xe cho hỏ ei máy chạy mượt chứ ? có thấy bác bảo full tải vẫn oke nhưng vẫn hơi lo. Em lái mới và lần đầu mua xe cho gia đình nên em chưa được trải nghiệm và cũng không hiểu biết nhiều mong các bác đã có thời gian đi HRV G chỉ bảo thêm cho em ạ. cảm ơn mọi người
Tầm tiền này thì k có con nào mạnh hơn con này đâu bác

Hạng C
5/6/13
181
12
18
Em thấy bản G giá tốt ghê, nhất là đợt này vẫn còn km trước bạ, nhưng động cơ không turbo

Hạng B2
30/7/13
109
4
18
a phải hiểu thế này, xe nào lên cao tốc đạp 120km/h cũng bình thường, vượt xe khác được hết, nếu k được thì sản xuất làm gì. Vđề là khi vượt lên nó có mạnh hay k, cảm giác xe có bị ì hay k, thì đảm bảo máy con hrv k bị ì. máy của nó như nào thì trên mạng ngta khen nhiều lắm, a có thể tự tìm review trên mạng

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG
có cơ hội sẽ ráng trải nghiệm, cuối năm công việc bận quá, lên đèo cân bằng tốt chứ a, sợ vợ say xe
a cũng đi đường trường đúng k? e tưởng mình tiết kiệm lắm r
e review là hoàn toàn 9 xác đó a, trước mua xe này e cũng chạy civic ít lần thôi tay lái non luôn đó bác, vẫn xuống tiền như thường. xe e full tải anh em đi quay, thiết bị quăng sau cốp mà vượt phà phà, đảm bảo máy con này bốc và khỏe

Hạng B2
2/6/14
62
15
8
39
Điểm em thích ở HRV này là bản G cũng có cửa gió hàng ghế sau, vợ con ngồi sau vẫn mát mẻ thoải mái.

Hạng B1
6/6/14
57
2
8
34
Em chưa mua HRV nhưng đã từng chạy thử và ko có gì để chê. Em cũng đồng ý với chủ thớt là xe rất đẹp và mạnh hơn kỳ vọng, option trên xe với giá đó thì cũng hợp lý.

Hạng C
29/5/14
53
1
8
36
Bản G, L lăn bánh ở Đồng Nai bao nhiêu mấy anh, giờ đặt thì bao giờ nhận xe?

Hạng B2
1/6/14
62
4
8
36
Lời khuyên lớn nhất vẫn là đi lái thử, nghe sale tư vấn về xe, nhận báo giá chi tiết và khuyến mại từ đại lý và cân nhắc.

Hạng C
3/6/14
55
9
8
39
uh, con G này tính ra đáng giá, bản thấp nhất mà có đầy đủ cửa gió hàng sau, khởi động từ xa,phanh tay điện tử, giữ phanh, còn Honda sensing thì lắp all theo chính sách của Honda rồi, ai cũng biết