Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Trong năm 2015, mục tiêu đề ra của FFC là sẽ xây 2 cây cầu từ thiện, tuy nhiên chúng ta mới chỉ thực hiện được 1 cây ở Đầm Dơi.
Sau đó em đã đi khảo sát thêm khoản hơn một chục cây cầu ở nhiều địa phương khác nhưng chưa thấy chỗ nào phù hợp với tiêu chí của FFC.
Vừa rồi bác Kenneth Pham đã giới thiệu cho em thêm 2 cây cầu nữa ở An Giang nhưng em chưa sắp xếp đi khảo sát được. Công việc cuối năm cũng nhiều cái phải giải quyết nên chắc em để qua đầu năm sẽ đi.
Em up một vài hình ảnh của những cây cầu do phía địa phương gởi lên nhé:
Khởi động chương trình xây cầu từ thiện thứ 2 của FFC trong năm 2015

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Nếu được sự đồng ý của các bác thì em xin phép được share thông tin xây cầu của hội mình qua các phương tiện có thể đến các bạn SV trường em. Tin rằng với sự đông đảo rãi khắp và nhiệt tình của các bạn chúng ta sẽ nhanh chóng tìm ra được một địa điểm đúng

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Nếu được sự đồng ý của các bác thì em xin phép được share thông tin xây cầu của hội mình qua các phương tiện có thể đến các bạn SV trường em. Tin rằng với sự đông đảo rãi khắp và nhiệt tình của các bạn chúng ta sẽ nhanh chóng tìm ra được một địa điểm đúng
Nhiệt liệt đồng ý! Đồng ý!

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Mợ Rồng vừa nhận được 100usd ủng hộ xây cầu của bạn bác Tiger Car.
Nhờ bác Nhân gởi lời cảm ơn của FFC đến Ms. Mỹ Hậu, người bạn đã có lòng giúp đỡ cho người nghèo vùng sâu vùng xa nhé!
:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:

• Like
Reactions: TigerCar