Hạng B2
4/1/19
154
163
43
34
Họ bán giá tương lai khi đường Trịnh Quang Nghị đã mở rộng. Em nghe sale nói 4 thang máy mà bác
Ah sorry bác, khi tư vấn sales nói 3 thang, nhưng lúc về coi lại file sales gửi thì thấy là 4. Nói chung các bác chiên gia cho em cái đánh giá sơ bộ, dự án này thấy có vụ đóng 40% xong nếu đi vay thì ko phải trả nợ đến khi nhận nhà. Tuy nhiên thấy lấn cấn vụ đường xá quá, mấy lần mưa gió đi Ng Văn Linh thấy ngập dữ lắm mà set giá vậy thì em thấy cao! Hỏi sale thì cũng không biết khi nào đường Trịnh Quang Nghị quy hoạch cả!

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng D
29/12/14
1.776
7.966
113
Trịnh Quang Nghị quy hoạch thì hơi lâu, ít nhất cầu Phú Định phải có thì mới hi vọng. Chứ đoạn dưới đó mở rộng để làm gì? Khu này hiện còn khá thưa thớt, đường nhỏ. Đi ban đêm hơi sợ. Ưu điểm: 1- sale đang đói hàng nên lướt thì sẽ có 2000 sale trực chiến hỗ trợ. 2- khang điền uy tín tốt, pháp lý ổn.

Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
Cầu Phú Định đang xây dựng phần trụ cầu rồi Bác, em nghĩ cầu này chắc khoảng 3 năm nữa mới xong quá, khi đó sẽ giải quyết được phần nào vấn đề giao thông từ dự án đi vào trung tâm các quận huyện.
Cầu phú định liên quan vành đai 2 đoạn nối ql1 và NVL và chưa làm gì hết nha bác.

• Like
Reactions: kysi_gio
Hạng B1
18/8/17
57
983
83
Chiều 4h hôm qua chạy vô xem thử.
Đường nhỏ , dân cư thưa thớt lau sậy um tùm như đường quê , giờ cao điểm nhưng vắng . Mai mốt giao nhà thì ở đây chiều tối sao dám đi về ?
Đường và lề trong da thấy hình như mới làm và không có xe chạy nhưng có hiện tượng lún .
Theo mình thì giá cao .
Chạy ra ql50 thì thấy hàng đoàn xe rác rầm rập nối đuôi chạy , kèm theo mùi rác .
:rolleyes:

• Like
Tập Lái
12/4/16
17
5
1
Bên em cũng có phân phối dự án này nhưng theo em là vị trí xa và còn nhiều bất tiện quá, được cái CĐT uy tín thôi

• Like
Hạng B2
4/1/19
154
163
43
34
Chiều 4h hôm qua chạy vô xem thử.
Đường nhỏ , dân cư thưa thớt lau sậy um tùm như đường quê , giờ cao điểm nhưng vắng . Mai mốt giao nhà thì ở đây chiều tối sao dám đi về ?
Đường và lề trong da thấy hình như mới làm và không có xe chạy nhưng có hiện tượng lún .
Theo mình thì giá cao .
Chạy ra ql50 thì thấy hàng đoàn xe rác rầm rập nối đuôi chạy , kèm theo mùi rác .
:rolleyes:

Cùng ý kiến với bác, sales nói CDT đón đầu mai mốt làm xong đường + khu dân cư Phong Phú hiện đại nên set giá đó. mà ko biết mai mốt là khi nào mới làm đường xong để đi an toàn về nhà. Chua kể đoạn đường từ Phạm Hùng đi vào khu này hay ngập nữa.

Tập Lái
12/4/16
17
5
1
Cùng ý kiến với bác, sales nói CDT đón đầu mai mốt làm xong đường + khu dân cư Phong Phú hiện đại nên set giá đó. mà ko biết mai mốt là khi nào mới làm đường xong để đi an toàn về nhà. Chua kể đoạn đường từ Phạm Hùng đi vào khu này hay ngập nữa.

Nói chung đầu tư kiếm tiền cf nhẹ nhàng thì em nghĩ vẫn ok đó bác keke, bác quan tâm inb em nhé.