Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Chào các bác. Tình hình là em mới vi vu hóng gió và ngắm ngía Lovera Vista (CĐT Khang Điền) ở Phong Phú - Bình Chánh để chuẩn bị cho đợt mở bán căn hộ đầu tiên. Em không rành khu vực này lắm nhưng lần đầu tới rất ấn tượng với cảnh quan và quy hoạch khu này. Các bác cảm nhận gì về anh này ạ?
Khởi động LOVERA VISTA (Khang Điền)

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Hoang_PFC_OS
Hạng B1
7/6/17
60
32
18
nói ko bị ảnh hưởng là nói láo với khách hàng đó em, nhưng do hướng gió chính thổi về nhà bè và phú mỹ hưng là nhiều.
hiện tại thành phố cũng đã chỉ đạo trồng cây xanh cách ly mùi 44ha trong tổng số hơn 300ha, nên trong tương lai sẽ hạn chế dc vấn đề mùi.
bác nào quan tâm nhà phố, đất nền khu vực này inbox em nhé.

• Like
Reactions: kysi_gio
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
nói ko bị ảnh hưởng là nói láo với khách hàng đó em, nhưng do hướng gió chính thổi về nhà bè và phú mỹ hưng là nhiều.
hiện tại thành phố cũng đã chỉ đạo trồng cây xanh cách ly mùi 44ha trong tổng số hơn 300ha, nên trong tương lai sẽ hạn chế dc vấn đề mùi.
bác nào quan tâm nhà phố, đất nền khu vực này inbox em nhé.
Dạ về vụ mùi em không có ý kiến vì không rành khu vực này lắm nhưng nghe bác nói về quy hoạch cây xanh vậy cũng ok bớt được mùi phần nào. Bác chuyên bán nhà phố và đất nền bên đó ạ. Giá cả bên đó giờ tăng cao không bác?

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
quy mô khá ổn, khá đầy đủ tiện ích, giá rổ, thời gian mở bán thê nào cho anh em xin ít thông tin với