Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/9/12
255
2
16
yeuem nói:
Bác có chịu khó không ? Nếu chịu khó qua cam làm ăn, 1 tỷ của bác dư. Chỉ cần 200tr. Làm gì à ?
Em đang hùn vốn với 1 đối tác làm giày dép ( đang cung cấp cho Hồng Thạnh, Sai2 Gon giày, khánh hội,...) thị trường bên cam còn thiếu, nếu dùng 800 còn lại bác cho các chi phí và các đầu mối bên cam bác chắc sẽ thành công. Bên em chỉ cần 200 của bác gối đầu, số lượng giao hàng không hạn chế ( có điều kiện ). Em đã khảo sát rồi nhưng thời gian chưa cho phép.
Bác cứ suy nghĩ trước khi quyết định.
Túm lại em muốn nhờ bác lam nhà phân phối, nhãn hiệu của bác. Giá cả bác chủ động.
Gợi ý : giá bên cam bán ra gấp 3 giá gốc. Giày da (nam, nữ - chiến lược), giày dép da các loại tuỳ giá.
Em chỉ là cổ đông nhỏ, đảm bảo không ăn cò dù 1 đồng vì công ty trả em cổ tức ( nhưng em có khả năng đàm phán giá khi bác quyêt định cuộc chơi ).

Cái vụ này hay nà. Bác "yeuem" cho em thêm thông tin nhe.
[email protected]

Hạng B2
11/6/12
100
0
16
Có.....bác chủ thớt. 1 tỷ có thể kiếm ra một tháng 40tr, làm gì thì bác chủ thớt sơ lược về trang 11 xem phần comment of em.bác thấy đúng hướng thì một cuộc hẹn tìm hiểu chi tiết.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/10/12
2.428
88.770
113
otosaigon9999 nói:
Có.....bác chủ thớt. 1 tỷ có thể kiếm ra một tháng 40tr, làm gì thì bác chủ thớt sơ lược về trang 11 xem phần comment of em.bác thấy đúng hướng thì một cuộc hẹn tìm hiểu chi tiết.

Trang 11 em có thấy gì đâu ạ, hình như bác del mất rồi?

Hạng B1
7/9/12
58
0
0
41
Kouler nói:
Em có bài tóan này khó quá mà giải hòai không ra mong nhờ các cao thủ giúp đỡ. Đề bài như sau:

Vốn: 1.000.000.000vnđ
Năng lực: Cái gì cũng biết nhưng không tinh cái gì.
Mục tiêu: Có 20 triệu một tháng để nuôi gia đình và 10 triệu chi tiêu cho bản thân và tăng trưởng bền vững 10%/năm?

Thanks các bác :D
Bác chịu khó nhìn xuống những mảnh đời bất hạnh thì sẻ có đáp án !!!một tháng chi tiêu của bác bằng một năm làm việc vất vả của người nghèo đó bác!!!

Hạng B1
7/9/12
58
0
0
41
Hairoadshow nói:
vucamry nói:
vơi số tiền lãi từ 1 tỷ , bác phải hợp tác mọi nghành nghề..có những nghành làm chơi ăn thiệt , đảm bảo số vốn không cần nhiều..
1 : mua hàng thanh lý , quày tủ ,, về tự mình dọn dẹp sạch sẽ rồi bán..
2: hợp tác với chuỗi cửa hàng 1phut30 giây..
3 : kiếm con xe cà tàng mua đồ cũ , tivi , tủ lạnh . đầu máy... "cái này 1 tháng ít nhất 10t "
3 việc trên bác làm 1 tháng ít nhất 30t ... nhưng vốn không tới 500t.. cn2 <span style=""color: #ff0000;"">dư 500 bác mua 5 cây vàng , nhảy lên xuống... </span>
Bà Chị vợ của em lấy 10 cây ra nhảy lên nhảy xuống như bác nói..... Giờ chỉ còn chưa tới 5 cây nên hết dám nhảy nữa:D
bác kêu bà chị nhảy ngược lai đi!!!!! kakaka

Hạng B1
7/9/12
58
0
0
41
vt635356honda nói:
dự án của tụi em ( ba thằng ) lúc còn ét vê.
một xe hủ tiếu gõ đầu tư tất tần tật gồm xe, bếp, dụng cụ, ba bộ bàn nghế nhựa nhỏ, kể cả việc thực phẩm bán cho ngày đầu tiên. nói chung người bán chỉ việc bán hàng. tổng đầu tư khoảng 3 triệu( năm 1999) làm khoảng 10 bộ kit như thế. vị chi khoảng 30 triệu. kêu gọi người miền trung vô giao cho họ bán( nguồn lúc đó tụi em thấy dồi dào, hỏi những ng đã bán họ bảo đầu ng muốn vào bán mà ko có đủ 3 tr để làm vốn kinh doanh ban đầu)
tụi em tính se giao cho một người chịu trách nhiệm nhận xe hủ tiếu và mỗi ngày phải trả tụi em khoảng 80 ngàn. ,(một tháng 2,4 tr khả thi) như thế sau một tháng người ta sẽ trả gần đủ số tiền đầu tư. và khoảng 3 tháng thì kết thúc hợp đồng, xe hủ tiếu sẽ là của người bán hủ tiếu.
như vậy phía nhà đầu tư có 24 triệu một tháng x 3 lên cũng là một con số đẹp. có thể phải trừ rủi ro.
sau vì một số lý do tụi em lại ko làm.
hihih nhưng cung là bài toán đáng nhơ của tụi em, trong khi các bạn em thời đó toàn thik buôn thiết bị tin học. mốt thời đó.
kính bác một kinh nghiệm nhỏ
em tahy cái này hay nè !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.