Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/3/10
156
9
18
vụ án nv ngân hàng tự tử là nv của ACB, 2 đại ca đó là NV ngân quỹ, cuối ngày ko hạch toán tiền vào hệ thống, chuyển thẳng tiền ý vào tài khoản của mình và chuyển thẳng qua sàn vàng ACB, hôm sau giá nó rớt..sợ quá treo cổ luôn, sau khi chết thì giá nó tăng vùn vụt!

Vấn đề ở đây là, bakon phải hiểu đây là " Đầu Tư" chứ ko phải là " Chơi" ...đầu tư vàng, ngoại tệ, chứng khoán, BDS..v..v.. các cty cò con ra sức chiêu dụ KH, thậm chí cái người đi chiêu dụ cũng ko hiểu kinh doanh vàng là thế là...trình độ chuyên môn ko có mà còn cho đi tư vấn KH..thế là KH thua, thua thì đỗ lỗi cho ai..cho cty..cho NV tư vấn
. mà các anh nv ấy thì cuối củng cũng chỉ là nv tư vấn mà thôi! Thắng thua cũng như P/L, phải do mình quyết! và muốn quyết dc thì phải có kiến thức chuyến sâu. Đầu tư bày đàn thì ....để tiền cho bọn nước ngoài nó xơi ..
PS: cái sàn của bác chủ thớt, hôm nào em xuống làm việc chút nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
em chết khoảng gần 10K tiền chơi vàng online , giờ vẫn còn hãi , căn bản là mình tham quá , biết khống chế lòng tham thì chắc cũng okie .

Hạng B1
12/5/08
90
0
6
40
tphcm
tomyam nói:
vụ án nv ngân hàng tự tử là nv của ACB, 2 đại ca đó là NV ngân quỹ, cuối ngày ko hạch toán tiền vào hệ thống, chuyển thẳng tiền ý vào tài khoản của mình và chuyển thẳng qua sàn vàng ACB, hôm sau giá nó rớt..sợ quá treo cổ luôn, sau khi chết thì giá nó tăng vùn vụt!

Vấn đề ở đây là, bakon phải hiểu đây là " Đầu Tư" chứ ko phải là " Chơi" ...đầu tư vàng, ngoại tệ, chứng khoán, BDS..v..v.. các cty cò con ra sức chiêu dụ KH, thậm chí cái người đi chiêu dụ cũng ko hiểu kinh doanh vàng là thế là...trình độ chuyên môn ko có mà còn cho đi tư vấn KH..thế là KH thua, thua thì đỗ lỗi cho ai..cho cty..cho NV tư vấn
. mà các anh nv ấy thì cuối củng cũng chỉ là nv tư vấn mà thôi! Thắng thua cũng như P/L, phải do mình quyết! và muốn quyết dc thì phải có kiến thức chuyến sâu. Đầu tư bày đàn thì ....để tiền cho bọn nước ngoài nó xơi ..
PS: cái sàn của bác chủ thớt, hôm nào em xuống làm việc chút nhé

KHI NẢO BÁC TOMYAM CÒ GHÉ QUA THÌ ALO EM MỘT TIẾNG !! SÀN CTY EM NẰM Ở 248-250 NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU F6 Q3

Hạng B1
12/5/08
90
0
6
40
tphcm
EM THÌ KHÔNG DÁM MÚA RIỀU QUA MẮT THỢ!!! TRÊN DIỄN DÀN TA CÓ BÁC VANKHANH LÀ CHỦ TIÊM VÀNG PHÚ NHUẬN CŨNG RẤT NHIỀU KINH NGHIỆM TRADE VÀNG

NHƯNG EM CHỈ XIN ĐƯA RA MỘT SỐ Ý KIẾN CỦA RÊNG MÌNH THÔI!!!
ĐẦU TƯ VÀNG , CHỨNG KHOÁN . BDS V... ĐÚNG NHƯ BÁC TOMYAM ĐÃ NÓI !!! THẮNG THUA LÀ DO MÌNH TƯ QUYẾT VÀ MUỐN QUYỂT THÌ PHẢI CÓ KIẾN THỨC CHUYÊN SÂU.. VÀ CÁC BÁC PHẢI TRẢI QUA TRẬN MẠC VỚI NÓ RỒI MỚI KIẾM LỢI NHUẬN TỪ NÓ!!! CÁC BÁC MUỐN KIẾM TIỀN MÀ KHÔNG ĐỔ MỒ HÔI SÔI NƯỚC MẮT LÀ CHUYỆN KHÔNG BAO GIỜ CÓ ĐƯỢC!!

NÊN CÁC BÁC PHẢI HỌC CÁC PHÂN TÍCH KỸ THUẬT VÀ TÂM LÝ ĐẦU TƯ . NHẤT LÀ KIỀM CHẾ LÒNG THAM CỦA MÌNH!!! VÀNG NÓ LÊN XUỐNG LÀ CHUYỆN NHƯ ĂN CƠM !! NÊN DỪNG LỖ KỊP LÚC !!! VÀ DỪNG BAO GIỜ TIẾC CƠ HỘI ĐÃ QUA!! CƠ HỘI VÀNG LÚC NÀO CŨNG CÓ!! VÀ KHI ĐÃ THOÁT KHỎI THỊ TRƯỜNG THÌ DẸP NÓ QUA MỘT BÊN ĐỪNG TIẾC NUỐI ĐỂ NÓ ẢNH HƯỞNG NHẬN ĐỊNH TIẾP THEO!!!

LÝ THUYẾT ĐẦU TƯ THÌ TRÊN MẠNG CÓ RẤT NHIỀU QUAN TRỌNG LÀ MÌNH ÁP DỤNG ĐƯỢC BAO NHIÊU!!

XIN LỖI CÁC BÁC NẾU EM NÓI NHIỀU QUÁ HIHIHI

Hạng F
9/8/09
6.395
68.793
113
TFC
xaydungquocgia.com
Bác nào chơi sẽ thấy thôi, riêng em biết 1 người ở mền Tây, chơi của Kim Thiệu, nhờ lag mà thắng được ~30k ( vụ này em kiếm có 1,5k vì ko dám quất nhiều, sợ KT biết, sáng ra mới biết hầu như ai chơi bên KT đều thắng nhờ lag) ko biết sau này thì sao! Còn trên các diễn đàn thì mỗi người 1 trường phái, đánh lên, đánh xuống. Theo em, chỉ có 1 người có khả năng thắng đó là Mr. Langtu!!!
Trong cty, em thua ít nhất, 3 người kia nhiều hơn, càng chơi lâu càng thua. Có người đi 450k bên đó.

Status
Không mở trả lời sau này.