C
Em vừa chạy lên City Ford tính lấy lại tiền đặt cọc con Ế vợ, nhưng được người của hãng xe nổi tiếng trên thế giới nói anh không mua xe thì mất tiền cọc:mad::mad::mad:, mà cũng chính miệng thằng này nói với em lúc chuẩn bị ký hợp đồng( tháng 3/2005) "anh cứ đặt cọc đi chừng nào thấy xe không thích mua thì trả lại cọc, không sao hết" thua Fò luôn
bac có hd đặt cọc ghi rõ nội dung nếu sau này có thay đổi màu sắc hay j đó ko ưng thì có quyền lấy lại tien cọc. Nếu ko trả thì bác lấy chiếu và gối lên ford nằm dài ra xem trả ko?

Hạng B2
24/4/13
272
273
63
Nơi xa...
C
bac có hd đặt cọc ghi rõ nội dung nếu sau này có thay đổi màu sắc hay j đó ko ưng thì có quyền lấy lại tien cọc. Nếu ko trả thì bác lấy chiếu và gối lên ford nằm dài ra xem trả ko?
Thớt này cách đây hơn 10 năm rồi mà ông nội???
Đào mồ khai quật kinh quá!

Tập Lái
9/8/19
1
0
0
39
C
em có đặt cọc thằng Toyota Đà nẵng nó cũng nói ko thích thì lấy lại đc tuền mà nay nó ko chịu trả lại, các bác hướng dẩn e cách chuyển qua mua trả góp để lấy lại tiền cọc như thế nào, cảm ơn các bác