Hạng F
8/8/06
6.456
21.076
113
40
Anh có thông tin mới về ranger Raptor? Vẫn 2.0 chứ? Hệ thống âm thanh có xịn xò? Những options như con everet bảnh Full?
Vẫn chưa có thông tin gì chính xác về chiếc Rap bác.

• Like
Reactions: CD2345
Hạng D
21/10/08
3.646
71.112
113
Miền Không Xác Định
A bậy oỳ.
300 con ngựa nhục hít khói 275ngựa hàn..
Ko biết độn thổ đi đường nào đây nữa cho hết nhục a uii. :D
Em đang nói máy dầu turbo kép vs turbo đơn. Máy dầu turbo kép còn chưa nhạy ga được như máy xăng nữa là đơn. Mà ai đòi gắn cục cảm biến chân ga em đều bàn lui như Xelan xelu đã nói ở trên, chấp nhận số phân vậy đi không chịu :D .
Cái Kia tubo bên trên phải đấu với Honda Acord 2.0 turbo mới công bằng nhen :D .

Hạng D
10/4/16
1.535
6.429
113
45
Xe chưa bán mà a. Giữ tự trọng dc k o_O

Chẵc ko có duyên với Ford, chứ em đi mấy đời xe Ford có bị gì đâu :D
Mềnh thấy tính ổn định là điều xa xỉ của Phò hay sao ấy. Đầu năm đến giờ gặp 3 trường hợp nằm đường thì 2 chiếc là Ford, chiếc còn lại xe Tào :D

Hạng D
3/9/08
4.594
47.260
113
Em đang nói máy dầu turbo kép vs turbo đơn. Máy dầu turbo kép còn chưa nhạy ga được như máy xăng nữa là đơn. Mà ai đòi gắn cục cảm biến chân ga em đều bàn lui như Xelan xelu đã nói ở trên, chấp nhận số phân vậy đi không chịu :D .
Cái Kia tubo bên trên phải đấu với Honda Acord 2.0 turbo mới công bằng nhen :D .
Đấu với accord hả?
Coi chừng double độn thổ nha a. :D
Này tụi tây lông nó test à..chứ e ko có biết á.:D

Hạng F
22/7/13
9.029
40.963
113
Vịt 1.5 TypeR đủ bóp mũi con N-Ẹl đó gòi, chưa kể các thể loại Mugen, hay Corola GSR nó đập chết ăn thịt ngay. :D

Tập Lái
10/8/16
14
540
78
44
Everest mới là 1 con xe đi được, nội ngoại thất ổn, nếu ko bàn yếu tố về giá, sau đó bàn tiếp yếu tố về giá thì cũng đáng mua.

• Like
Reactions: banglangbp