Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Ấy da,vụ ép xe chưa xong hén,chắc còn mấy vụ ép xe hoài hoài luôn....hihi....có ai chưa bị ép xe chưa nè?!

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Mịa, hum rùi em đi Tây Ninh cũng bị một thằng tải nhẹ éo cho qua mà nó cứ chạy 60-70 khi đường được chạy 80. Bị nó dẫn từ Gò Dầu về tới An Sương lun,

Hạng B1
8/10/11
50
1
0
Đường tây ninh chỉ có 1 lương giữa 2 lane ngược chều thôi bác .... Ko có lươn giữa 4b và 2b ... bác hết thắc mắc chưa ạ?

Hạng B2
18/8/04
221
44
28
39
Em mà chạy In ngu gì phải ép, chạy vượt lên rồi nhấp thắng vài lần xem thang Tải có dám húc vào ko. (Húc vào thì đền cho hết nhé)- ngu mà còn cố
Đọc bài này bực mình thằng Tải hơn thàng In.

Hạng C
14/1/11
886
40
28
dvvt19 nói:
hjjhj.. đã giải quyết rùi các bác,,, In đền cho tải nhà em 2tr tiền sơn xe ... đúng là ông trời có mắt mà... hjhjhj

Chúc mừng bác, vậy là kết có hậu rồi.

Bài học cho riêng em:
1 - Nhường được thì cứ nhường.
2 - Chưa nhường được thì chưa nhường.
3 - Vượt được thì cứ vượt.
4 - Chưa vượt xong đừng tạt đầu người ta.

Tập Lái
13/7/09
33
0
0
53
Nhiều lúc không nóng không được các bác ạ. hôm rồi ngay giữa Sài Gòn, gần chợ bến thành, em bị một chiếc tải ép, ép một lần em chả nói gì, chạy đến gần bùng binh lại cúp đầu em một quả nữa, bực quá em vượt phải cúp đầu lại, xe tải thắng đứng tại chỗ luôn. nhưng tất nhiên em cũng chả dại như bác Ỉn, nếu nó không thắng thì em vẫn chữa cửa để zọt.

Hạng B2
18/9/07
175
44
28
e dân tn đây hay đi lại trên đoạn này! ghét nhất mấy chú đườg thì ko trốg trải để nhườg mà cứ bấm kèn với nhá đèn inh ỏi! nói thật nếu nhường được là e nhường ngay chứ việc gì phải cản trở chẳng qua có nhiều bác "lịch sự quá mức" nhìn thấy là ko có đường để nép vô nhường mà vẫn cứ còi đèn inh ỏi :mad: còn đường khu trong thị trấn TB ngay giờ tan ca của cn thì thôi rồi lane trong đông ngẹt xe máy đi lung tung lấn vào để nhường có khi quẹt phải xe máy thì mang họa cho mình :confused: