Status
Không mở trả lời sau này.
tranvietanhtuan nói:
3dblock nói:
Bác TVAT nói sau chứ em nghe nói ngoài Nha Trang có Bác KTS sở hửu đến gần chục quán cafe to vật vã mà!
Ổng mở quán nhậu nữa bác :D kiếm bộn tiền hơn làm nghề kiến trúc nhiều.
Ra Nha Trang đi nhậu hay cafe mà đi tè thấy trong WC các quán này có mấy cái tranh ốc đích thị của anh KTS các bác nhắc tới :D

Hạng B1
14/4/12
89
1
8
dể sao bác ko đi làm, nói chung quy cái nghề nào củng cần có cái tâm mới thành công , mà em thấy bác thích moi móc lắm thì phải nhể , tôi hỏi thật bác định nghỉa được kts là gì và ks là gì ko ? vì những người nghỉ và những kts và ks như bác nói nên cái cơ sở hạ tần rồi kiến trúc của vn mình nó như thế đó ,:mad::mad:
cancoc71 nói:
E tham gia dđ củng đã lâu nhưng nay mói dám làm bài mới. Các bác giúp e giải thích câu hỏi ấm ức lâu nhưng nay mới dám hỏi.
Làm KTS sao dễ quá?
Ông chưa biết gì, hỏi làm nhà như nào, sau đó học acad, sau đó tư vấn ngược lại c ho ông KTS làm móng cọc như nào.
Ông bán đèn lập thớt thiết kế ánh sáng như nào, KTS học cả đời còn chưa hiểu làm được quang thông ra làm sao. Muốn biết nó như nào thì ông cứ hỏi ông bán đèn nhé!
Ông KTS nào giờ chưa thiết kế bao giờ chỉ làm mỗi việc chạy giấy tờ thì thiết kế như nào?
KTS giờ đi bán giấy dán tường thì kỹ năng thiết kế còn hay k?
Có phải xã hội bây giờ làm tay trái mới có cái để hàm nhai hay k? Hay k có cái gì gọi là tiêu chuẩn nữa:(

Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
thớt còn nóng hổi hở các pác, đúng là trên đời nhìu người thích bươi đống rác thối ùm lên bắt người khác ngửi chịu không nổi chửi nhặng xị hoặc cũng phải bịt mũi quàng khăn gây khó chịu mới hả dạ.

Status
Không mở trả lời sau này.