Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
CHIEUCUONG nói:
ddtuyen nói:
Thớt này cuối cùng em hỏng hiểu chủ đề xuyên suốt là gì lun:D
là tôn vinh PREVIA và nói lên nhận định của riêng chủ thớt là "đàn ông OX không mê PREVIA MẶC DÙ EM NÓ QUÁ ĐẸP QUÁ SANG QUÁ QUYẾN RŨ"
Vâng , em cảm ơn anh nhiều ... Ấn tượng với anh ChieuCuong từ lần đi Nam Dzang ... à , mà anh đổi previa ạ ... Hình như , hồi xưa , em thấy nhiều hình chụp của anh , gần gũi với em Previa xanh vỏ dưa , nhưng bây giờ , em lại thấy là màu trắng ạ ....

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
ddtuyen nói:
là tôn vinh PREVIA và nói lên nhận định của riêng chủ thớt là "đàn ông OX không mê PREVIA MẶC DÙ EM NÓ QUÁ ĐẸP QUÁ SANG QUÁ QUYẾN RŨ"

Nét đẹp xe Pre rất quyến rủ....em đi rất nhiều dòng xe nhưng xe Pre luôn để lại trong em nhiều kỹ niệm vui nhất......sẽ có 1 ngày em quay về chơi Pre độ cùng với các Bác
Em nghĩ là : làm cả một danh mục bà nhỏ ... kiếm thêm Bà Đầm Previa 9x vào Collection là hợp lý... Bác nghĩ thế nào ạ ? ... hì hì

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
Buratino10 nói:
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
ddtuyen nói:
Nét đẹp xe Pre rất quyến rủ....em đi rất nhiều dòng xe nhưng xe Pre luôn để lại trong em nhiều kỹ niệm vui nhất......sẽ có 1 ngày em quay về chơi Pre độ cùng với các Bác
Quyến rũ nhưng mà không bằng mấy em châ dài khác hén bác
Phở có thú vị của Phở , Cơm Nguội có ưu điểm của Cơm Nguội ... em nghĩ là như vậy ... Bác nghĩ sao ạ ?Thanks bác nhiều ạ ...

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
Xedaumalai nói:
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
ddtuyen nói:

Câu này nghe quen quen nha, giống như lời chia tay của 1 cuộc tình vậy
hì hì ....................................

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
A8 nói:
Bác Bảo ABFinance bỏ quên top này rồi ak!
hì hì ... em đang tập trung viết về Bà Già 64-65 , nên sẽ tiếp tục viết Bà Đầm sau ạ ...
Bà Già này cũng có sức hấp dẫn với em lắm ...
http://www.sanxeviet.vn/threads/tim-lai-net-xua-cho-corona-1964-1970.10476/
Nhưng Bà Đầm Previa thì lạ lùng , hấp dẫn khác ... Mỗi người một vẻ , mỗi bà mỗi tính ... hì hì ... Thanks Bấc nhiều ạ ...

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
nhanhang X/M nói:
mê em pre quá kiếm lúa mãi mà chưa đủ :D
Ặc ặc ... nỗi đau muôn thưở của đàn ông đây nè ... Sáng ra , có ít vốn ... chiều về , Mợ Cả xét hết roài ... hix hix

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Bảo ABFinance nói:
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
ddtuyen nói:

Em nghĩ là : làm cả một danh mục bà nhỏ ... kiếm thêm Bà Đầm Previa 9x vào Collection là hợp lý... Bác nghĩ thế nào ạ ? ... hì hì

em đã từng có 1 thời gian khá dài .....khoảng gần 6 tháng sống bên em Pre.....Nay, tuy đã chia tay nhưng sẽ có ngày tái hợp.....với em Pre khác :):):)

PS: chưa có em nào sống chung với em quá 6 tháng .....phải đổi nick với Bác Toàn thôi

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Em kiếm vài mẫu nội thất sơn màu mà chưa thấy. Em đang định tự DIY đây. Bác bảo co post lên anh em chiêm ngưỡng nhe