Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Hôm nay em đi đường Võ Thị Sáu + Hai Bà Trưng dừng đèn đỏ, em tranh thủ nhắn tin, mải nhắn tin chân thắng giữ không chặt tông vào xe trước, may mà 2 xe không sao chỉ bị trầy chút xíu thôi. Cũng may là bác chủ xe bị em tông cũng dễ chịu xuống thấy không sao bắt tay em rồi hai bên cùng đi. Từ giờ đi đường em sẽ không bao giờ nhắn tin với nghe điện thoại nữa, nếu gấp thì tấp xe vô lề. Các bác cũng cố gắng làm vậy đi.
Hehe, nhắn tin chưa là gì đâu, em còn chat liên tục nữa là kakaka

Giỡn vậy thôi chứ có vài lần em mém trèo lên con lươn cũng vì vụ nhắn tin này. Từ bỏ gấp thói xấu này ngay và luôn.

Hạng D
4/12/14
1.906
89.010
113
53
Em mà lái xe, khi có ĐT, em chỉ nói "Tui đang lái xe, chút nữa gọi lại".

Hạng B1
11/4/06
75
9.318
98
em hôm rồi cũng hôn đít, nhưng cái dụ mà đi tới trạm thu phí còn mấy cái vé qua trước tính rút ra cho mấy chị đứng trước, xe chồm tới, hốt đít xe trước :3duongbia: lúc nào ko biết. em tởn tới già. Lái xe là chỉ tập trung vào lái xe thôi
Mấy Bác thí sợ hun đít xe trước, còn em thì ngược lại : em sợ đít xe trước hun mỏ xe em. Hôm Mùng 4 Tết em từ Đà lạt về, đến trạm thu phí ngay chân đèo Bảo lộc. Trước em là 1 xe Toy Yaris đời mới, trước nữa là 1 xe 16 chỗ. khi chiếc 16 chỗ trả tiền thu phí xong rồi đi thì đến chiếc Toy Yaris. tự nhiên em thấy nó không tiến lên mà từ từ lùi vào đầu xe em. Em hết hồn bấm muốn cháy còi luôn mà nó cũng từ từ lùi lại. Em thì tay phải nhấn còi, tay trái bấm kiếng thò đầu ra la lớn (la phụ với còi.Hic) thì nó mới chịu dừng lại, lúc đó đít xe nó gần đầu xe em khoản 20-30cm (lúc đầu em dùng cách nó khoảng gần 2m). Sau khi qua trạm nó tiếp tục chạy từ từ. em vượt lên nghía qua thì thấy thằng tài xế đang ôm điện thoại. bó tay. Theo các Bác thì lúc nó ôm điện thoại nó vào nhầm số R hay nó không đạp thắng làm xe bị trôi ?

Hạng D
4/12/14
1.906
89.010
113
53
Mấy Bác thí sợ hun đít xe trước, còn em thì ngược lại : em sợ đít xe trước hun mỏ xe em. Hôm Mùng 4 Tết em từ Đà lạt về, đến trạm thu phí ngay chân đèo Bảo lộc. Trước em là 1 xe Toy Yaris đời mới, trước nữa là 1 xe 16 chỗ. khi chiếc 16 chỗ trả tiền thu phí xong rồi đi thì đến chiếc Toy Yaris. tự nhiên em thấy nó không tiến lên mà từ từ lùi vào đầu xe em. Em hết hồn bấm muốn cháy còi luôn mà nó cũng từ từ lùi lại. Em thì tay phải nhấn còi, tay trái bấm kiếng thò đầu ra la lớn (la phụ với còi.Hic) thì nó mới chịu dừng lại, lúc đó đít xe nó gần đầu xe em khoản 20-30cm (lúc đầu em dùng cách nó khoảng gần 2m). Sau khi qua trạm nó tiếp tục chạy từ từ. em vượt lên nghía qua thì thấy thằng tài xế đang ôm điện thoại. bó tay. Theo các Bác thì lúc nó ôm điện thoại nó vào nhầm số R hay nó không đạp thắng làm xe bị trôi ?
Em bị ngay trạm thu phí đoạn Tiền Giang, thằng khùng đi con VIOS nó chui vô trạm mất thẻ, nó dze xe ra như nhà nó, em thì phải ngó phía sau coi có xe không và canh chừng nó tông mình. Bà mẹ nó, de từ từ thôi, anh bảo vệ lắc đầu chia sẻ cảm thông với em :p

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Hiện tại em đang phi đây, chém với cac báv cho vui, nt lái xe là nghệ thuật đó nhâ, cac bác nên luyện để còn vừa lái vừa làm việc nữa chứ, thời buổi này mà đi như các bác thì có mà ăn cám, ......ối ối rầm xỏang xèng , bùm, thôi chết em rồi.

• Like
Reactions: Hungtadico