Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.401
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
petrol nói:
Bác Petrol cho biết:
"Hôm trước có đăng bài nhưng khi server và giao diện nâng cấp thời điểm đó nên bị mất hay sao ấy Số là Petrol đang đầu quân ở Honda Ô tô Phước Thành, bên Petrol có làm bảo hiểm đồng sơn tất cả các loại xe không riêng gì Honda nhé, xác định như cầu sửa chữa xe đồng sơn là rất lớn nên bên mình chủ đầu tư đã bỏ ra nhiều công sức gầy dựng XDV ĐỒNG SƠN bậc nhất Saigon, Mình có ưu đãi cho các bác xe oto anh em Os ...Các bác khi có nhu cầu bảo hiểm cứ alo cho đường dây nóng các công ty BH là khách muốn sử dụng dịch vụ của Honda Phước Thành nhé Địa chỉ: 63 Võ Văn Kiệt (cắt ngã tư Hồ Học Lãm) Phường An Lạc Quận Bình Tân ĐT đặt hẹn 3980 6688Hoắc đt trực tiếp cho e nhé Bên em liên kết rộng rãi với nhiều đối tác như: LIB, A A A, PJICO, PTI, PVI Dầu Khí, FUBON Đài Loạn, Cathay, AIG, BaoLong, Bảo Viet SGN, TPHCM, trong trường hơp BH chưa liên kết thay vì trả tiền trước các thành viên OS sẽ được e bảo lảnh và xuất hóa đơn trước để các bác lấy lại tiền bảo hiểm dùm  (heihei cái này được HT HP bảo kê là chơi liền)Đường đi cự ly có vẻ xa trung tâm, nhưng chỉ mất 15-20 phút 60KMH là tới chổ em kể từ chợ Bến Thành.Các bác đi làm hướng trung tâm, có thể giao nhận xe sửa chữa tận nơi.Đối với những xe không có BH khi trầy xướt va quẹt, e có chế độ giá khác để chi phí tu bổ nhẹ hơn.Bên em dùng sơn gốc nước và việc mang xe đến chổ e , các bác đã chung tay bảo vệ môi trường cùng với cty em rồi đó.Mục tiêu của e là khi nhắc đến SƠN xe các bác nhớ đến Phước Thành. Vì sửa chữa chung chổ nào làm cũng được , tuy nhiên vì xe cộ có bảo hành chính hãng nên e không ưu tiên mời những xe còn bảo hành về bảo dưỡng sửa chữa tại chổ của mình vì sẽ ảnh hưởng đến quyền lợi của chủ xe khi có sự cố liên quan đến bảo hành.Bên Phước Thành có làm thứ 7 và Chủ nhật cho khách hàng có đặt hẹn trước. Vì điều kiện ở xa hoặc ngày thường không đem xe đi bảo dưỡng hoặc sửa chữa được.  
"

Hạng B1
12/8/12
94
1
18
xe em cũng mới bảo dưỡng 4 vạn ở đây, em nghe danh đã lâu nên cũng cố vác vợ già từ Nha Trang lên cho biết, nói chung là dịch vụ chuyên nghiệp. Em thậm chí không đủ tiền trả hóa đơn vẫn được hãng cho phép chờ em về NT rồi chuyển khoản nè

Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
57
TP HCM
Anhpilot nói:
xe em cũng mới bảo dưỡng 4 vạn ở đây, em nghe danh đã lâu nên cũng cố vác vợ già từ Nha Trang lên cho biết, nói chung là dịch vụ chuyên nghiệp. Em thậm chí không đủ tiền trả hóa đơn vẫn được hãng cho phép chờ em về NT rồi chuyển khoản nè
Vote cho DV tốt nè !