Hạng B1
17/3/16
79
84
18
Nghe nói xuông hầm chém 120k đến tối hả bác? Đứt cổ luôn
Hầm Etown 1 thì dành cho xe vé tháng.

Hầm Etown 2 có nhận xe vãng lai,
miễn phí 30p đầu,
3h tiếp theo là 80k/h
sau đó tính 50k/h
Giá này chắc cũng sắp tăng rồi, tháng 9 này bắt đầu đổi giá gửi xe máy xe đạp.

Nên nếu bác vô trễ thì ráng hỏi mấy anh xé vé coi đậu trong hốc nào đó được không :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Dân làm IT trong Etown giàu vậy các bác :) ! Bữa em có việc vào etown thì bị mất bãi xe to gần cổng ấp bắc nên đánh xe vòng vòng....

• Like
Hạng D
9/8/11
1.596
99
48
HCM city
Hầm Etown 1 thì dành cho xe vé tháng.

Hầm Etown 2 có nhận xe vãng lai,
miễn phí 30p đầu,
3h tiếp theo là 80k/h
sau đó tính 50k/h
Giá này chắc cũng sắp tăng rồi, tháng 9 này bắt đầu đổi giá gửi xe máy xe đạp.

Nên nếu bác vô trễ thì ráng hỏi mấy anh xé vé coi đậu trong hốc nào đó được không :D
Mấy cha bảo vệ coi xe chỉ đậu xe etown uy uyền tối thượng lắm, nhắc mấy ổng nhức đầu lắm

Hạng B2
14/4/15
491
2.649
93
=.= em làm giấc 7h mà phải đi từ 5h30 nè bác. Lên đến nơi 6h15 mới có chỗ để xe... hic...
Đâu đến mức nghiêm trọng vậy đâu bác. Trước 8h sáng vẫn còn chỗ. Chỉ là chỗ nắng nhiều hơn thôi.

• Like
Hạng B1
17/3/16
79
84
18
Dân làm IT trong Etown giàu vậy các bác :) ! Bữa em có việc vào etown thì bị mất bãi xe to gần cổng ấp bắc nên đánh xe vòng vòng....
Trong eTown đâu phải chỉ có IT không đâu bác, cũng đủ ngành nghề hết mà

Mấy cha bảo vệ coi xe chỉ đậu xe etown uy uyền tối thượng lắm, nhắc mấy ổng nhức đầu lắm
Thấy mấy ổng hay bắt xếp xe sát vào để nhét được nhiều xe rồi hướng dẫn ra/vào chuồng cũng khá nice

• Like
Reactions: sufam and nttanmam
Tập Lái
24/6/16
6
3
3
38
1 chỗ đỗ cho ae tham khảo: Từ cổng số 3, nhìn qua bên kia đường có cái ngân hàng SHB. Bên hông SHB có 1 con đường, mình thấy có vài xe đỗ ở đó, ko biết có phải từ ETown qua núp đó không, hay của khách quán caphe nào...
1 vài chỗ xa hơn, bí quá mới xài:
- Hoàng Hoa Thám có bãi, 50k/24h (rẽ về phía sân bay í), xong cuốc bộ hoặc GrabBike tới Etown
- Pandora city, có hầm (nhưng bữa mình ghé bsang' thì nó bắt đỗ ngoài trời, nên mình đi chỗ khác), rổ giá chắc cũng dễ chịu
- Nhà đỗ xe Tân Tiến (đường Chế Lan Viên, phía đối diện xéo xéo Phạm Văn Bạch)), 60k/12h, thêm 16k GrabBike nữa.

Hạng D
8/1/19
1.582
2.218
121
cho hỏi khu văn phòng Etown này gửi oto chi phí hiện nay 1 ngày bao nhiêu ,

Tập Lái
29/1/21
1
0
1
Các bác có biết chi phí gửi 1 tháng ở Etown Tân Bình hiện tại là bao nhiêu không?