Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Trên quy hoạch tổng thể giao thông tp 2014, tầm nhìn 2025 thì ga Bình Triệu là trung tâm ga giao của tuyến metro số 3 với đường sắt mà...

Bỏ là bỏ thế nào chứ các bác? Chỉ là ko biết bao giờ triển khai thôi....

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Ừ, chỉ nghe liên quan đến xe lửa thôi - không rõ về qui hoạch sky train
Nhưng chắc chưa thể làm gì đâu
Tks nhé

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
ngân khố thì hết nhẵn, nó gọi là nhẵn như đít ếch, cho nên bác thủ tướng mới ký cái quyết định thuông qua luật phá sản ngân hàng, đến ngân hàng bây giờ còn cho pha sản thì các bác biết tiền trong ngân khố ntn rồi đấy, giờ ng ta chủ yếu đi máy bay chứ mấy ai đi tàu, sân bay cấp bách số 1 mà đã có tiền mà làm đâu, đang nhăm nhe mở rộng cái tân sơn nhất thôi. Bác nào mua để ở thì cứ múc thôi, các bác ở đến đời con cháu chưa chắc cái ga này đã làm.

• Like
Reactions: dandong6688
Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Thấy rẻo đất giữa Phạm Văn Đồng và Kha Vạng Cân co mấy miếng đất công trước đây là đường nay thành lô đất. Xử lý sao các bác nhỉ ? bán đấu giá sung công ? Hay im im vô túi ai đó.

Hạng B2
17/4/17
111
220
43
Chiều qua tôi có đem chủ đề này hỏi người bạn đang làm việc ở sở xây dựng thì bạn ấy cười một cách bí hiểm và có ý đại khái như vầy "tao và mấy cha đồng nghiệp bên thanh tra sở cũng tranh thủ hốt vài miếng khu này cách đây 2 năm rồi...." nói đến đây tôi cũng phần nào hiểu và đã có quyết định cho riêng mình...hehe

• Like
Reactions: thaytulangman
Chiều qua tôi có đem chủ đề này hỏi người bạn đang làm việc ở sở xây dựng thì bạn ấy cười một cách bí hiểm và có ý đại khái như vầy "tao và mấy cha đồng nghiệp bên thanh tra sở cũng tranh thủ hốt vài miếng khu này cách đây 2 năm rồi...." nói đến đây tôi cũng phần nào hiểu và đã có quyết định cho riêng mình...hehe

em nghĩ là nhiều chứ ko phải vài miếng hihi

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
bác cũng tranh thủ hốt đi chứ, e nhanh chân năm ngoái cũng hốt 2 căn có sổ hồng. Bác nào sợ thì đứng xem thôi.