Tập Lái
29/12/14
37
9
8
38
mình có căn giá tốt chốt 4ty bác nào quan tâm k,, hướng tây nam nhé. vui vẻ thương lượng thêm tí,, hàng giá cực tốt căn có hông bên cạnh 2 mặt thoáng luôn nhé mọi người
Cho mã căn đi add

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
dịch mà bác, thông cảm cho CĐT nhà người ta vài tháng chứ
đâu ai muốn đâu
cá nhân em thì ko thích khu này do nằm cạnh cảng ... đường vào giờ cao điểm dễ sợ ghê

Dịch thì liên quan gì đâu bác, nếu bán được thì CDT chẳng đẩy tiến độ thu tiền ùi, chẳng qua ế quá, hay CDT xào tiền đi đâu rồi.

Hạng C
26/2/20
534
462
63
34
Dịch thì liên quan gì đâu bác, nếu bán được thì CDT chẳng đẩy tiến độ thu tiền ùi, chẳng qua ế quá, hay CDT xào tiền đi đâu rồi.
ế đâu ra bác, hàng chủ đầu tư bán sạch từ lâu rồi, đang giao nhà đó bác, khách hàng giai đoạn 1 có thông báo hết rồi mà

Tập Lái
11/2/19
2
0
1
43
Mình có căn Dragon Village - Phú Hữu, Q9 sát bên Q2 của Phú Long, diện tích: 6x15, một trệt hai lầu. Nhà hoàn thiện mặt ngoài, sau tết bàn giao, giá 4tỷ1 bao sang tên Hợp đồng, bác nào quan tâm inbox mình nha
Giá còn tl không bác, nếu mua trả cho bác bao nhiêu khi sang tên?

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Tiến độ rùa bò từ năm ngoái đến năm nay, chưa biết khi nào giao nhà :p
bán hết lâu rồi A
giờ chỉ còn sang nhượng chênh lệch thôi
nhưng do vướng 1 số vde nội bộ nên chưa làm nhanh để bàn giao được mặc dù tiền sẳn , máy móc sẳn , công nhân đầy đủ

Hạng B1
28/7/17
61
32
18
43
mình có căn giá tốt chốt 4ty bác nào quan tâm k,, hướng tây nam nhé. vui vẻ thương lượng thêm tí,, hàng giá cực tốt căn có hông bên cạnh 2 mặt thoáng luôn nhé mọi người
Inbox cho mình nhe

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
dịch mà bác, thông cảm cho CĐT nhà người ta vài tháng chứ
đâu ai muốn đâu
cá nhân em thì ko thích khu này do nằm cạnh cảng ... đường vào giờ cao điểm dễ sợ ghê
liệu có hy vọng nào cho những khúc đường mới này ko mấy Anh :D
có đáng để chờ ko :D
Khu compound Dragon Village - Phú Hữu, Q9

12/10/07
2.646
10.496
113
Để xem có bị mua hớ không, còn giá thị trường bây giờ là giá của cò. Mình đi mua nhà chứ không đi chốt lời cho mấy gã đầu tư và nuôi cò để cò tiếp tục bơm giá.
Giờ này hiếm mà còn miếng đất nào không thuộc về "mấy gã đầu tư".

Mua lại đất của dân đầu tư chuyên nghiệp thì thường có vị trí tốt, sổ sách nghiêm chỉnh mà chưa chắc giá đã cao hơn nhiều. Coi chừng tránh vỏ dưa gặm vỏ dừa nha bác.

Hạng B2
12/3/18
177
59
28
31
em hỏi cái các bác khu này của chị Thảo liệu chỉ có để tình trạng xe công ào ạt ảnh hưởng khu đẹp này không nhỉ

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Mấy cái đường này trong truyền thuyết rồi anh ơi, chờ chắc đến mùa quýt quá :D:D:D
hy vọng con đường song song với NDT sớm làm
chứ đoạn ngoài như thắt cổ chai

p/s: chuẩn bị có tầm 1000 căn NOXH trong khu Dragon Villa này
liệu có hot không mấy Anh

• Like
Reactions: chinhlinhkien.com